Rufe talla

Shin kuna ɗaya daga cikin waɗancan masu amfani da wayowin komai da ruwan da suka yi tsayayya da amfani da murfin saboda ƙawancinsu da haɓakar ɗan adam, ko kun fi son kare na'urarku daga lalacewa cikin salo? Tare da PanzerGlass HardCase don Galaxy S21 FE ba shi da mahimmanci ga rukunin da kuka fada, saboda yana iya gamsar da duka biyun. 

Babu buƙatar yin jayayya cewa murfin kariya yana ƙara girman na'urar. Yana da ma'ana bayan duk. Domin shima yana auna wani abu, wannan kuma tabbas yana bayyana a cikin jimlar nauyin na'urar. Amma wannan yawanci yana ƙare jerin halaye mara kyau. Babban mahimmanci shine kariyar na'urar, godiya ga abin da kuke adana kuɗi mai yawa don sabis na gaba, ko kuma buƙatar amfani da na'urar da ba ta da kyau. Bugu da kari, PanzerGlass HardCase yana da amfani ta hanyoyi da yawa.

Bayanin HardCase 

Akwai adadi mai ban mamaki na nau'ikan sutura, da kuma bayyanar su. PanzerGlass HardCase yana cikin masu gaskiya. Lokacin da wani ya ambaci irin wannan lakabin a gabana, yawanci ina samun gusebumps saboda ina danganta murfin m tare da mummuna da masu laushi waɗanda ke juya launin rawaya a tsawon lokaci kuma ba su da kyau ko amfani. Domin nisanta kanta daga wannan nau'in, murfin da aka sake dubawa yana da kalmar HardCase a cikin sunanta, watau hard case.

Yana da gaskiya, amma wannan yana nufin a nan cewa zane ne marar launi. Don haka ba shi da wani launi da zai canza na na'urarka ko ta yaya, musamman a bayanta. Sannan an yi murfin da TPU (thermoplastic polyurethane) da kuma polycarbonate, inda aka yi yawancinsa da kayan da aka sake sarrafa su. Kuma zaku iya karanta game da manyan fa'idodin sa akan akwatin.

Matsayin soja da caji mara waya 

Mafi mahimmancin abin da kuke tsammanin daga murfin shine mai yiwuwa don kare na'urar ku. Makullin PanzerGlass an ba da takardar shedar MIL-STD-810H, ƙa'idar soja ta Amurka wacce ke jaddada daidaita ƙirar muhallin na'urar da iyakokin gwajin da na'urar za ta iya fuskanta a tsawon rayuwarta.

Gilashin Panzer 13

Wani fa'ida shine dacewa tare da caji mara waya. Godiya ga wannan, ba dole ba ne ka cire murfin daga na'urar kafin irin wannan cajin. Har ila yau, masana'anta sun nuna cewa kayan da aka yi amfani da su yana da dukiya wanda ba ya juya launin rawaya, wanda muka yi nuni zuwa sama. Don haka za ku iya tabbata cewa murfin zai kasance har yanzu yana da kyau kamar bayan ranar farko ta amfani. Akwai kuma maganin kashe kwayoyin cuta bisa ga IOS 22196, wanda ke kashe 99,99% na sanannun ƙwayoyin cuta.

Sauƙaƙe handling 

Bayan cire murfin daga marufinsa, kuna da zane a kai da bayanin yadda ake sakawa da cire wayar. Koyaushe farawa da sararin kyamara. Wannan shi ne saboda, ba shakka, murfin shine mafi sassauƙa a can, in ba haka ba yana da ƙarancin ƙarfi, wanda yake da ma'ana daga sunansa. A karon farko za ka iya jin takura, amma idan ka cire murfin ka saka shi akai-akai, iska ce.

Saboda ƙarewar ƙwayoyin cuta, murfin yana ƙunshe da fim ɗin da ake buƙatar cirewa. Ba kome idan kun yi shi kafin ko bayan kun sanya murfin. Maimakon haka, a mai da hankali kada ku taɓa ciki nan da nan kuma ku bar sawun yatsa a kansa. Bayan an cire murfin, yana kama da magnet don hotunan yatsa da ƙurar ƙura, kuma saboda gaskiyarsa, za ku iya ganin komai na ciki. Ba kome daga waje, ana la'akari da shi ko ta yaya a can, kuma zaka iya goge shi a nan, alal misali, a kan T-shirt.

Shiga da fita 

Murfin ya ƙunshi duk mahimman hanyoyin haɗin kebul-C, lasifika, makirufo da kyamarori da LEDs. Ana rufe maɓallan ƙara da maɓallin nuni, don haka za ku danna su ta cikin shafuka, idan kuna son zuwa SIM ɗin, dole ne ku cire murfin. Idan kun ji haushin yadda Galaxy S21 FE yana girgiza lokacin aiki akan shimfidar wuri, don haka kaurin murfin ya iyakance wannan gaba ɗaya. Riƙe na'urar a cikin murfin yana da tsaro, saboda baya zamewa ta kowace hanya.

Idan muka rabu da wuce gona da iri na manne da yatsa a bayan shari'ar, a zahiri babu wani abin zargi. Zane yana da kyau kamar yadda zai iya zama kuma kariyar ita ce iyakar da za ku iya samu a cikin farashin farashi ɗaya. Bayan haka, farashin murfin shine 699 CZK, wanda tabbas shine adadin karɓa don halayensa. Idan kana da gilashin kariya akan na'urarka (misali, daga Girman gilashi), don haka ba sa tsoma baki da juna ta kowace hanya. Hakanan murfin yana samuwa ga duka kewayo Galaxy S22.

PanzerGlass Hardcase don Galaxy Misali, zaku iya siyan S21 FE anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.