Rufe talla

Kwanan nan Samsung ya fara ƙara juriya na ruwa zuwa wayoyin sa na tsakiya da ƙananan ƙarshensa. Matsayin kariya na IP (wanda, ban da juriya na ruwa, kuma ya haɗa da juriya ga shigar da jikin waje, watau yawanci ƙura) kuma ana fahariya. Galaxy Bayani na A33G5 kuma ba shakka kuma ya fi tsada Galaxy Bayani na A53G5 a Galaxy Bayani na A73G5. Idan za ku yi tunanin cewa allunan sun kasance ta hanyar irin wannan tsari na haɓaka ƙarfin hali a cikin 'yan shekarun nan Galaxy, za ku zama daidai kawai.

Spring yana nan kuma kuna iya tunanin cewa bayan shekaru da yawa na aiki daga gida, ba zai zama wuri ba don fita cikin yanayi. Kuma watakila kuna tunanin ɗaukar kwamfutar hannu tare da ku Galaxy kuma ɗauki wasu hotuna masu kyau ko amfani da S Pen don zana wasu zane-zanen shimfidar wuri. Ko ta yaya, ƙila kuna mamakin yadda ruwa da abubuwan waje suke jure wa kwamfutar hannu Galaxy suna da, domin a nan har yanzu muna da bazara kuma tare da yanayin yana kamar a kan lilo.

Idan ba ka sani da yawa game da Samsung Allunan, amsar zai yiwuwa mamaki da ku. Giant ɗin Koriya yana ba da ƙarin juriya kawai a cikin allunan jerin Galaxy Tab Active, wanda sabon samfurinsa Galaxy Tab Aiki3 An ƙaddamar da shi a kasuwa a cikin 2020, kuma wanda yake da juriya bisa ga ƙa'idar IP68. Don sababbin allunan jeri Galaxy Yayin da wasu shari'o'in kariya na ɓangare na uku suna samuwa don Tab S, suna da ƙarfi sosai kuma suna ƙara juriyar ƙura kawai. A wasu kalmomi, idan kuna da gaske tunanin samun kwamfutar hannu Galaxy (wato idan ba ya cikin jerin abubuwan da aka ambata Galaxy Tab Active) kun ɗauki wani wuri zuwa wurin shakatawa, ku kasance cikin shiri don tsaftace shi da zarar ɗigon ruwan sama ya fara faɗowa.

Wanda aka fi karantawa a yau

.