Rufe talla

Sanarwar Labarai: TCL Electronics, ɗaya daga cikin manyan 'yan wasa a cikin masana'antar talabijin ta duniya kuma babbar alama ce ta masu amfani da lantarki, ta sami lambar yabo ta Red Dot don ƙirar samfur. Farashin ya shafi TV guda uku da sandunan sauti biyu (ciki har da sabbin jeri na ƙira waɗanda za a ƙaddamar yayin 2022).

Wani juri na ƙasa da ƙasa yana ba da lambar yabo ta Red Dot ga samfuran waɗanda ke da ƙira na musamman da inganci. A wannan shekara, an ba da wannan girmamawa sosai ga samfuran gidan wasan kwaikwayo na TCL masu zuwa:

  • TCL OD Zero Mini LED 8K TV X925 PRO
  • TCL Mini LED 4K TV C93 Series
  • TCL Mini LED 4K TV C83 Series
  • TCL Soundbar C935U
  • TCL Soundbar P733W
TCL_Red Dot Design Awards_2022

Sabbin layin samfurin TCL C93 da C83 TV sun ɗaga mashaya don ƙirar TV mai ban sha'awa. Dukansu jerin C93 da C83 da suka sami lambar yabo suna da siriri, ƙira mai ƙira wanda ke ba su damar zama wani sashe na kowane gida. Don haka, talabijin ba wai kawai suna ba da ƙwarewar nishaɗin gida mai ban sha'awa ba, har ma sun zama muhimmin abu a cikin ƙirar ciki kuma suna samar da kayan haɗi mai kyan gani da ba za a rasa ba. Za a ƙaddamar da layin samfuran biyu a cikin 2022.

Wani jerin jerin TCL TVs waɗanda suka karɓi lambar yabo ta Red Dot ita ce TCL Mini LED 8K TV X925 PRO tare da fasahar OD Zero Mini LED LED a cikin bayanin martaba na musamman da ƙira. Kyautar Red Dot tana jaddada sadaukarwar TCL don zama babban ɗan wasa a cikin Mini LED TV part da kuma ba da nishaɗin haɗin kai na dijital ta amfani da mafi kyawun fasaha.

Sabbin sandunan sauti na TCL C935U da P733W, waɗanda za a ƙaddamar a cikin 2022, an ba su lambar Red Dot don sanin ƙirarsu ta musamman da kuma amfani da sabbin fasahohin nuna sauti.

"TCL ya yi farin ciki kuma an girmama shi sosai don samun lambobin yabo na Red Dot da yawa don ƙirar samfura na musamman. Burin mu na zaburar da nagarta yana jagorancin taken 'Ƙara Ƙarfafa Girma' kuma manufar TCL ta kasance iri ɗaya. Muna son sanya rayuwar mutane cikin sauki da wayo tare da kayayyaki masu inganci a farashi mai araha, tare da mai da hankali kan abokin ciniki koyaushe yana zuwa na farko." sharhi Shaoyong Zhang, Shugaba na TCL Electronics.

An ba da lambobin yabo na Red Dot don ingantaccen ƙira. A wannan shekara, an tantance samfuran da aka gabatar daga ƙasashe sama da sittin a duniya. Wani alkali na kasa da kasa na ƙwararrun masu zanen kaya sun kimanta ingancin ƙira da kuma iyakar ƙirƙira.

2022 ita ce shekara ta biyu a jere da samfuran TCL suka karɓi lambar yabo ta Red Dot. Wannan nasara ce mai ban mamaki a lokacin da alamar TCL ke fadadawa zuwa sababbin kasuwanni da ci gaba da bincike da haɓaka sababbin dama a kowane bangare na rayuwar ɗan adam. Dangane da taken lambar yabo ta Red Dot, "Nasara ita ce farkon", TCL za ta yi ƙoƙari don zaburar da inganci ta hanyar ƙarin sabbin kayayyaki da fasahohi masu tasowa.

Wanda aka fi karantawa a yau

.