Rufe talla

Tabbas, maballin maɓalli shine muhimmin sashi na kowane wayo. Tunda suna da saurin taɓawa kuma nunin su yana ɗaukar saman gabaɗayan gaba ɗaya, babu wurin da ya rage don maɓallan jiki. Kuma paradoxically, yana iya zama mai kyau. Godiya ga amsawar girgiza, yana rubutu da kyau sosai, kuma muna iya tsara shi. 

Tabbas, ba za ku iya matsar da madannai na zahiri ba, amma kuna iya ayyana maɓallan software daidai da abin da kuke so ta yadda zai dace da ku gwargwadon iko. Tabbas, ita ma tana da iyakokinta ta yadda za a iya amfani da ita, ba tare da la’akari da ko kana da manyan yatsu ko kanana ba da kuma ko kana son samun shi a dama ko hagu. 

Yadda ake kara girman maballin akan Samsung 

  • Je zuwa Nastavini. 
  • Anan zaɓi gungura ƙasa kuma zaɓi Babban gudanarwa. 
  • Nemo tayin Saitunan madannai na Samsung kuma danna shi. 
  • A cikin Salon Salo da Layout, zaɓi Girma da nuna gaskiya. 

Daga nan za ku ga maballin madannai mai iyaka da murabba'i mai shuɗi tare da fitattun maki. Idan ka ja su zuwa gefen da ake so, za ka daidaita girman madannai - watau ko dai ka kara ko rage shi. Ta zabi Anyi tabbatar da gyaran ku. Idan kuma ka gwada sabon girman madannai kuma ka ga cewa basu dace da kai ba, koyaushe zaka iya zaɓar Restore anan sannan ka mayar da girman madannai zuwa na asali.

Yadda ake kara girman madannai zuwa Androidmu Gboard 

Idan kuna amfani da madannai na ɓangare na uku, yana da yuwuwa suma suna ba da sake fasalin. Idan kuna amfani da madannai na Google, to tabbas shine mafi yawan maballin da aka fi amfani dashi a cikin masana'antun na'ura tare da Androidem, zaku iya daidaita girman madannai da abubuwan da ake so kuma. Idan ba a shigar da Gboard ba, za ku iya yin haka nan. 

  • Bude aikace-aikacen Gang. 
  • zabi Abubuwan da ake so. 
  • Anan a cikin sashin Layout, matsa Tsayin allon madannai. 
  • Kuna iya zaɓar daga ƙaramar ƙasa zuwa ƙarin babba. Akwai zaɓuɓɓuka guda 7 a cikin duka, don haka yana yiwuwa ɗayan su zai dace da dandano.

Akwai wani zaɓi a Layout Yanayin hannu ɗaya. Bayan zaɓar shi, zaku iya matsar da madannai zuwa gefen dama ko hagu na nunin don samun isar babban yatsan ku akan duk maɓallan sa.

Wanda aka fi karantawa a yau

.