Rufe talla

Samsung ya ƙaddamar da One UI 4.1 tare da adadi da yawa Galaxy S22. Bayan 'yan makonni, kamfanin ya fara fitar da wannan sabuntawa zuwa manyan wayoyin hannu da kuma tsakiyar kewayon suma. Ba duk fasalulluka kamar widgets masu wayo ba amma yana iya yin duka Galaxy na'urorin wanda UI 4.1 ya riga ya kasance. 

Ofaya daga cikin sabbin abubuwan maraba na One UI 4.1 shine Smart Gadget, watau widget ɗin da ke ba ku damar haɗa nau'ikan widget ɗin masu girman irin wannan don kar su ɗauki sarari da yawa akan allon gidan wayar. An fitar da fasalin don wayoyi Galaxy S21, Galaxy S21 +, Galaxy S21 matsananci a Galaxy S21FE. Samfura Galaxy Z Zabi3, Galaxy Z Nada 3 a Galaxy Bayani na A52G5 duk da haka, ba su sami fasalin tare da sabunta One UI 4.1 ba.

Ba a bayyana gaba ɗaya dalilin da yasa Samsung bai fito da widget din wayo ba aƙalla don wayoyin hannu na yau da kullun. Ba mu tsammanin wannan fasalin zai buƙaci kwakwalwar kwakwalwar kwamfuta mai ƙarfi sosai, koda kuwa ta yi Galaxy Tabbas Z bai ɓace ba, saboda "eska" na bara kuma yana iya ɗaukar aikin.

Don haka muna da matsala biyu a nan. Na farko shi ne cewa babu wata hanyar da za a faɗi tabbas abubuwan da na'urorin za su samu tare da sabuntawar One UI 4.1. An yi tunanin cewa duk na'urorin da za su zama wannan babban tsari AndroidYi amfani da su, za su sami ayyuka iri ɗaya. Batu na biyu shi ne, ya kamata Samsung ya fito fili game da wannan kuma ya faɗi dalilin da yasa na'urorin ba za su iya amfani da su ba. Wannan zai iya lalata magana sosai game da tsawon lokacin sabunta tsarin aiki, wanda zai iya kama da gibberish na tallace-tallace mai sauƙi, saboda Samsung zai samar da sabuntawa, amma ba sababbin ayyuka masu ban sha'awa ba. 

Wanda aka fi karantawa a yau

.