Rufe talla

Samsung ya gabatar da jerin abubuwa Galaxy S22 ku Galaxy Tab S8 da sabuntawa na goma na mai amfani Androidu 12 da ake kira One UI 4.1. Yana kawo canje-canje na gani da hankali amma har da sababbi da yawa, kodayake ba mahimmanci ba, amma tabbas ayyuka masu ban sha'awa. Smart widgets suna ɗaya daga cikinsu. 

Widget din mai wayo, wanda ake kira Chytrá pomócka a cikin Czech, yana ba ku damar amfani da widget din da yawa a cikin ɗaya, godiya ga wanda kuke adana sarari akan allon gida. Yana nufin zaku iya ƙara widgets daban-daban masu girman iri ɗaya a wuri ɗaya kuma samun damar su ta hanyar latsa hagu ko dama. Amma kuma kuna iya saita su don juyawa ta atomatik da nuna waɗanda suka fi dacewa informace dangane da ayyukanku. The smart na'urar kuma za ta gaya maka lokacin da lokaci ya yi don cajin belun kunne Galaxy buds, amma ko da lokacin ya riga ya yi don shirya taron a cikin ku kalanda. Don haka kuna samun iyakar bayanai a mafi ƙarancin sarari. 

Yadda ake ƙara wayoyi masu wayo zuwa wayoyi Galaxy tare da UI guda ɗaya 4.1 

  • Riƙe yatsan ku akan allon gida. 
  • Danna kan menu Kayan aiki. 
  • Yanzu zaɓi abu Na'urar mai wayo kuma zaɓi kowane girman widget bisa ga fifikonku. 
  • Sannan danna maballin Ƙara kuma sanya widget din akan allon gida. 

Lokacin da aka ƙara farko, irin wannan widget din na iya nuna yanayi, Kalanda da Tunatarwa. Amma ana iya tsawaita shi da kowane widget din, haka nan kuma ana iya fayyace kamannin sa sosai. 

Na'urar mai wayo da yadda ake gyara ta 

  • Kan allon gida dogon latsawa widget A smart na'urar. 
  • A cikin menu mai saukewa, zaɓi Nastavini. 
  • Yanzu zaku iya ganin jerin abubuwan widget din da aka yi amfani da su anan. Dogon danna jerin abubuwan don canza tsarin widgets ko cire ɗaya. 
  • Don ƙara sabo zuwa ƙungiyar, danna kan Ƙara kayan aiki kuma zaɓi widget daga lissafin. 

Na'urar mai wayo tana iya jujjuya widget din ta atomatik dangane da ayyukanku don nuna muku waɗanda suka fi dacewa informace. Ana kunna wannan fasalin ta tsohuwa, amma idan ba ku son halayensa, kuna iya kashe shi anan. Hakanan zaka iya canza kamanni da halayen kowane mai nuna dama cikin sauƙi a cikin suite ta hanyar dogon latsa shi da zaɓar Saitunan Widget ɗin Yanzu. Akwai zaɓi na tantance launi na bango, bayyanannu, da sauransu. 

Wanda aka fi karantawa a yau

.