Rufe talla

Duk da yake Google yana yin abin da zai iya don sanya kantin sayar da kayan aikin Google Play a matsayin amintaccen kamar yadda zai yiwu, ba zai iya sarrafa komai ba. Lokaci na ƙarshe da binciken sa ya kasa gano ƙa'idodi guda biyu masu ɓarna waɗanda babban burinsu shine satar kuɗi daga masu amfani. Kwararrun kamfanin Dr. Gidan Yanar Gizon Kwamfuta da Shafi.

Musamman, waɗannan aikace-aikace ne Babban Kewayawa a Ikon Hoto Nasiha daga kamfanin Tsaregorotseva. Na farkon su ya tattara 500, na biyu 100 zazzagewa. Sun sami saukewa da yawa duk da cewa sake dubawa na akalla ɗaya daga cikinsu ya nuna cewa "cikakken zamba" ko "tallakar ƙarya".

Duka aikace-aikacen da ake ganin suna da amfani suna da manufa iri ɗaya, wanda shine sanya masu amfani da sabis na zamba ba tare da izininsu ko iliminsu ba sannan su sace ƴan daloli (ko Yuro ko fam) daga asusun bankinsu kowane mako. Koyaya, labari mai daɗi shine cewa an riga an cire su daga Google Play Store. Don haka idan kun shigar da su da gangan, share su nan da nan.

Kamfanin Dr. Bugu da kari, a baya gidan yanar gizon ya gano wasu munanan apps da suka saci bayanan sirri, kalmomin shiga, lambobin waya, har ma da asusun Facebook baya ga kudi. Waɗannan su ne aikace-aikace masu zuwa: Up Your Mobile, Fuskokin Morph, Power Photo Studio, Adorn Photo Pro, sarkar Reaction, Zuba jari Gaz Income, Gazprom Invest, Gaz Invest a TOH. Don haka, idan kana da ɗaya daga cikin waɗannan aikace-aikacen da aka sanya akan wayar hannu, goge ta ba tare da bata lokaci ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.