Rufe talla

Google Pixel 6 na bara shi ne na farko da kamfanin ya yi amfani da nasa chipset mai suna Tensor. Koyaya, ba duk abin da ke cikin wannan chipset ɗin Google ne ya tsara shi ba. Hakanan sashin LSI System na Samsung ya shiga cikin ci gaban kansa, kuma shekara mai zuwa tabbas ba zai bambanta ba. Ana sa ran cewa wayoyin Pixel 7 masu zuwa za su sake amfani da modem na Samsung 5G. 

Lambar Androidbisa ga 13To9Google, ya ƙunshi u 5 a cikin Preview Developer informace game da wayoyin Pixel waɗanda ba za su ƙaddamar ba sai wani lokaci daga baya a wannan shekara. An ce waɗannan wayoyi na zamani suna sanye da wani sabon ƙarni na Tensor chipset, mai suna GS201, wanda kuma ke amfani da modem na Exynos 5G wanda ba a fitar da shi ba mai lamba g5300b. Idan aka kwatanta, ƙarni na farko na Tensor chipset yana fasalta modem na Exynos 5123 na Samsung kuma an ayyana shi azaman g5123b.

An ambaci wannan sabon modem a cikin manyan wayoyi biyu na Google masu zuwa, masu suna Cheetah da Panther. Ana zargin waɗannan samfuran Pixel 7 da Pixel 7 Pro ne. Modem Exynos wanda ba a sanar da shi ba zai iya kawo haɓakawa ga haɗin gwiwar 5G kuma ana iya amfani da shi a cikin ƙarni na gaba na manyan wayoyin hannu na Samsung.

Don gasa na juna, yana da matuƙar mahimmanci cewa sahu na masu kera kwakwalwan kwamfuta suna girma. Idan kamfani yana da kuɗi don shi, yana da matukar fa'ida a gare shi don magance duk abin da ke ƙarƙashin rufin ɗaya. Yana yin misali. Apple da wayoyinsa na iphone da suke da nasa iOS hatta guntuwar A-jerin, duk da cewa har yanzu bai sami guntuwar 5G ba. Duk da haka, bisa ga bayanan da ake da su, yana aiki tukuru a kai. A bara, Google kuma ya gwada shi da Pixels, wanda yake samarwa Android kuma yanzu al'ada kwakwalwan kwamfuta. Hakanan ana iya faɗi ga Samsung tare da Exynos chipset, kuma aƙalla babban tsarin UI guda ɗaya.

Wanda aka fi karantawa a yau

.