Rufe talla

Bayan ƙaddamar da Expert RAW pro Galaxy S21 Ultra a watan Nuwamba na bara, Samsung yana shirin samar da wannan aikace-aikacen ga sauran na'urorin sa. Dangane da wani post a kan dandalin dandalin kamfanin, aikace-aikacen Kwararrun RAW zai kasance don ƙarin na'urori daga 25 ga Fabrairu. Galaxy. Wannan shine lokacin da app ɗin kuma zai canza daga beta zuwa ingantaccen sigar sa. 

Marubucin dandalin bai ce wani takamaiman abin da wayoyin Samsung za su samu na ƙwararrun RAW app ba, amma ya bayyana cewa masu manyan samfuran flagship ne kawai za su iya sa ido. Idan ba ku saba ba, Samsung's Expert RAW app yana ba masu amfani cikakken iko akan kyamarar na'urar, wanda har yanzu zai iya kasancewa kawai. Galaxy S21 Ultra.

aikace-aikace

Yanzu, ba shakka, an kuma ƙidaya Galaxy S22 Ultra, duk da haka, kamfanin na iya ba da tallafi ga duk jerin S22 kuma ya jefa aƙalla Z Fold3, wanda shine ɓangare na babban fayil ɗin alamar. Amma ba Z Flip3 ko Z daga wasan ba Galaxy S20 Ultra da Galaxy Bayanan kula 20 Ultra. Wannan zai samu, alal misali, ga irin wannan Galaxy A72 ba zai yiwu ba.

Yin harbi a cikin Kwararre RAW yana ba da fa'ida mai ƙarfi mai ƙarfi, yana ba ku damar ɗaukar abubuwa da yawa, daga wuraren duhu zuwa abubuwan da aka samu a cikin fage ɗaya. Daban-daban ƙarin ayyuka sannan suna ba ku damar ɗaukar hotuna masu haske da tsabta ko da a cikin ƙananan yanayin haske, yayin da ayyukan sarrafa hannu (ISO, saurin rufewa, EV, mayar da hankali kan hannu, ma'aunin fari, da sauransu) yana ba ku damar sarrafa kyamarar kai tsaye kamar yadda kuke buƙata. . Ana adana hotuna a cikin nau'ikan JPEG da RAW, tare da tsarin RAW wanda za'a iya dubawa da gyara shi ta amfani da sabbin kayan aiki ko software masu iya DNG.

Zazzage app daga Galaxy store

Wanda aka fi karantawa a yau

.