Rufe talla

Lokacin da Samsung ya gabatar a cikin 2020 Galaxy S20 Ultra, kowa yana da kyamarar zuƙowa ta 100x kawai don gimmick na talla. Duk da yake har yanzu yana yiwuwa a ɗauki ingantattun hotuna masu inganci har zuwa zuƙowa 30x, lokacin da kuka wuce wannan iyaka yawanci kawai kuna samun ƙulli. Amma Samsung ya koya kuma yanzu za su sanya mu a zahiri a kan jakinmu. 

Tare da samfurin Galaxy S21 Ultra yanayin bai canza da yawa ba tukuna, amma tare da ƙirar Galaxy S22 Ultra yayi kama da sabon sihirin AI na Samsung yana aiki daidai, kuma a ƙarshe wannan mahaukacin zuƙowa 100x shine ainihin abin da muke tsammani. Bidiyon da aka raba akan hanyar sadarwar zamantakewa ta Twitter ta leaker Ice universe ya nuna cewa sabon sabon abu yana amfani da ingantacciyar sarrafa bayanai don haɓaka hotunan da aka ɗauka a wannan matsakaicin girma.

Samsung yayi magana da yawa akan yadda ake yin layi Galaxy S22 yana amfani da basirar ɗan adam don haɓaka ingancin hoto, kuma da alama kamfanin ba ya faɗin hakan don dalilai na talla a wannan lokacin. Tabbas, misali ɗaya kawai bai isa ya tabbatar da wannan da'awar ba, amma tabbas ya fi sha'awar mu Galaxy Sun gwada S22 Ultra kuma sun gano abin da saitin kyamararsa zai iya yi da gaske.

Sabbin samfuran Samsung da aka gabatar za su kasance don siye, misali, akan Alza

Wanda aka fi karantawa a yau

.