Rufe talla

A ƙarshen Janairu ya zo kuma Samsung ya fara sakin facin tsaro na watan Fabrairu. Shine farkon wanda ya karba Galaxy Note 20. Sabbin sabuntawa don Galaxy Bayanan 20 a Galaxy Bayanan kula 20 Ultra yana ɗaukar sigar firmware N98xxXXU3EVA9 kuma a halin yanzu ana rarraba shi a cikin Netherlands. Ya kamata a fadada zuwa wasu kasashe a cikin kwanaki masu zuwa.

A halin yanzu ba a san abin da sabon facin tsaro ya gyara ba, Samsung waɗannan informace saboda dalilai na tsaro, yana bugawa tare da wani ɗan lokaci (yawanci cikin ƴan kwanaki). Kamar koyaushe, zaku iya bincika samuwar sabon sabuntawa ta buɗe shi Saituna, ta hanyar zabar wani zaɓi Aktualizace software da danna zabin Zazzage kuma sabunta.

A matsayin tunatarwa - facin tsaro na Janairu ya kawo jimlar gyare-gyare 62, gami da 52 daga Google da 10 daga Samsung. Lalacewar da aka samu a cikin wayoyin hannu na Samsung sun haɗa, amma ba'a iyakance ga, tsabtace taron ba daidai ba, aiwatar da sabis ɗin tsaro na Knox ba daidai ba, izini mara daidai a cikin sabis na TelephonyManager, keɓancewar rashin kuskure a cikin direban NPU, ko adana bayanan mara tsaro a cikin Mai ba da Saitunan Bluetooth. hidima.

Nasiha Galaxy An ƙaddamar da Note 20 a watan Agusta 2020 tare da Androidem 10. A cikin wannan shekarar, ya sami sabuntawa tare da Androidem 11 da One UI 3.0 superstructure kuma a farkon shekarar da ta gabata sai sigar superstructure 3.1. Makonni kadan da suka wuce ta fara samun sabuntawa tare da Androidem 12 da superstructure Uaya daga cikin UI 4.0 kuma zai ga wani babban sabunta tsarin a nan gaba. Kamar yadda wataƙila kuka sani daga rahotanninmu na baya, Samsung yana da kewayon Galaxy An gama bayanin kula, kodayake ba gaba ɗaya ba - magajin sa kai tsaye zai zama wayar Galaxy S22 Ultra za a bayyana bisa hukuma a ranar 9 ga Fabrairu.

Wanda aka fi karantawa a yau

.