Rufe talla

Yawancin nau'ikan waya suna da matukar wahala a gyara su, wanda galibi ya samo asali ne saboda yadda ake kera su da kuma ƙaramin sarari da yawa waɗanda dole ne su dace da su. Duk da haka, wannan ba gaba ɗaya ba ne tare da samfurin Galaxy S21 FE. 

Wayoyin wayoyi na zamani suna amfani da manne da sukurori da yawa don tabbatar da duk abubuwan da aka gyara. Wannan yana ba da wahala sosai don gyarawa da maye gurbin sassa kamar yadda ake buƙata. Samfurin yana ɗaya irin wannan yanayin Galaxy S21 Ultra. Musamman, an sanya masa maki mai gyarawa 3/10. Production Galaxy Tabbas, S21 FE ba ta da rikitarwa kamar ƙirar Ultra, amma ƙimar gyarawarsa har yanzu abin yabawa ne ga na'urar aji.

Galaxy S21 FE yana da kyakkyawan ƙimar gyarawa 

Gun bindigar zafi da kayan aikin dawo da duk abin da kuke buƙatar cire filastik baya. Yawancin abubuwa kamar baturi da kyamarar gaba suna manne a wurin, da kuma eriyar mmWave akan bambance-bambancen da ke da su, don haka lokacin cire su, bindigar ta shiga cikin wasa.

Babban faranti na gefe suna murƙushe wuri tare da sukurori. Don maye gurbin nunin, zai kuma zama dole a cire farantin baya. Hakanan an haɗa nunin zuwa firam ɗin tare da manne, don haka kuma bindigar zafi da ɗan prying za su shigo cikin wasa don sassauta shi. Duk tsarin tarwatsawa Galaxy Kuna iya duba S21 FE a cikin bidiyon da ke sama. Ko ta yaya, wayowin komai da ruwan ya sami maki mai gyarawa 7,5/10, wanda a zahiri yana da kyau sosai.

Wanda aka fi karantawa a yau

.