Rufe talla

A CES 2022, Samsung ya ƙaddamar da sabon-sabon tsinkayar tsinkayarsa da na'urar nishaɗi, The Freestyle. Sabbin fasaha da sassauƙa na ban mamaki suna ba da mafi kyawun yuwuwar hoto a kowane yanayi kuma ƙari mai daɗi ga duk waɗanda ba sa so su daina jin daɗin fasaha har ma da tafiya.

The Freestyle da farko yana nufin Generation Z da Millennials. Ana iya amfani da shi azaman majigi, mai magana mai wayo ko na'urar haskaka yanayi. Godiya ga ƙaƙƙarfan siffarsa da nauyinsa na gram 830 kawai, yana da sauƙin ɗauka, saboda haka zaku iya ɗaukar shi a ko'ina tare da ku kuma ku juya kowane sarari zuwa ƙaramin silima. Ba kamar na'urori masu auna firikwensin na al'ada ba, ƙirar The Freestyle yana ba na'urar damar jujjuya har zuwa digiri 180, don haka za ta iya tsara hoto mai inganci a duk inda kuke so - a kan tebur, a ƙasa, a bango, ko ma a kan rufi. - kuma ba kwa buƙatar allon tsinkaya daban.

The Freestyle yana da fasali na zamani cikakke matakin daidaitawa ta atomatik da gyaran dutsen maɓalli. Waɗannan ayyuka suna ba da damar daidaita hoton da aka tsara zuwa kowane wuri a kowane kusurwa ta yadda koyaushe ya kasance daidai gwargwado. Ayyukan mayar da hankali ta atomatik yana tabbatar da cikakken hoto mai kaifi a kowane yanayi, har zuwa girman inci 100. Hakanan ana sanye take da Freestyle tare da lasifikar acoustic mai motsi biyu don amintaccen bass. Sauti yana gudana ta kowane bangare a kusa da na'urar, don haka babu wanda za a hana shi cikakken kwarewa lokacin kallon fim.

 

Baya ga shigar da wutar lantarki na yau da kullun, The Freestyle kuma ana iya kunna shi ta batura na waje waɗanda ke goyan bayan ma'aunin cajin USB-PD da sauri tare da ƙarfin 50W/20V ko sama, don haka ana iya amfani da shi a wuraren da babu wutar lantarki. . Godiya ga wannan, masu amfani za su iya ɗauka a ko'ina tare da su, ko suna tafiya, a kan balaguron sansanin, da dai sauransu. Har ila yau, Freestyle majagaba ne domin shi ne na'ura mai ɗaukar hoto na farko da za a iya yin amfani da shi daga daidaitaccen mai riƙe kwan fitila na E26 baya ga madaidaicin tashar wutar lantarki ba tare da ƙarin shigarwar lantarki ba. Zaɓin don haɗawa da soket ɗin kwan fitila E26 zai zama farkon da zai yiwu a cikin Amurka. Saboda yanayin gida, har yanzu ba a samun wannan zaɓi a cikin Jamhuriyar Czech.

Lokacin da ba a yi amfani da shi azaman na'ura mai yawo ba, The Freestyle za a iya amfani da shi azaman tushen hasken yanayi lokacin da aka haɗe hular ruwan tabarau mai ɗaukar hoto. Hakanan yana aiki azaman mai magana mai wayo, kuma yana iya ma bincika kiɗan da daidaita tasirin gani tare da shi wanda za'a iya yin tsinkaya akan bango, bene ko ko'ina.

The Freestyle kuma yana ba da zaɓuɓɓuka masu kama da Samsung smart TVs. Yana da ginanniyar sabis na yawo da fasali don madubi da simintin gyare-gyare waɗanda suka dace da na'urorin hannu tare da tsarin Android i iOS. Shine na'ura mai ɗaukar hoto na farko a cikin nau'insa wanda manyan abokan haɗin gwiwar kafofin watsa labarai na sama-da-iska (OTT) suka tabbatar da shi don masu kallo su ji daɗi cikin inganci. Bugu da ƙari, kuna iya haɗa shi da Samsung smart TV (jerin Q70 da sama) kuma kunna watsa shirye-shiryen TV na yau da kullun koda lokacin da TV ɗin ke kashe.

Hakanan shine majigi na farko don tallafawa Ikon Muryar Nesa (FFV), yana bawa masu amfani damar zaɓar mataimakan muryar da suka fi so don sarrafa na'urar mara amfani.

A cikin Jamhuriyar Czech, The Freestyle zai kasance don yin oda daga 17 ga Janairu, kuma ana sa ran fara siyarwa a cikin Fabrairu. Masu sha'awar Jamhuriyar Czech sun riga sun riga sun yi rajista akan gidan yanar gizon https://www.samsung.com/cz/projectors/the-freestyle/the-freestyle-pre-registration kuma lashe The Freestyle projector (ya lashe na 180th rajista bisa ga sharuddan gasar). Har yanzu ba a tantance farashin dillalan da aka ba da shawarar ga Jamhuriyar Czech ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.