Rufe talla

Muna zaune a cikin shekaru na zamani na dama, inda muke da a zahiri mu yatsunmu, misali, wasan lakabi na nau'ikan nau'ikan daban-daban ko kuma gaskiyar magana. Amma me ya sa ba za ku huta daga allon don gwada wani abu dabam wanda har yanzu ke kai hari ga 'yan wasa na gaske? Tabbas bai kamata ya kubuce maka ba Farashin FYFT yana ba da dama manyan zaɓuɓɓuka don amfani mai ma'ana na lokacin kyauta. Menene musamman za ku iya samu a nan kuma menene zaɓuɓɓuka? Wannan shi ne ainihin abin da za mu yi haske a kansa a yanzu.

Gano sabbin abubuwan sha'awa

Kamar yadda muka ambata a sama, FYFT ko Cika Lokacin Kyautarku sun ƙware a cikin 'yan wasa, suna ba su zaɓuɓɓuka masu ban sha'awa da yawa don cika lokacinsu na kyauta. A cikin menu za ku sami ba kawai nishaɗin allunan da ba na al'ada ba, har ma da abin da ake kira ƙwararru, kayan ƙirar ƙira, littattafan wasan kwaikwayo da sauran na'urori masu kama da wannan, godiya ga wanda zaku iya haɓaka al'adun ku. Ba a samun waɗannan samfuran nan kwatsam. Waɗannan ɓangarorin inganci ne, tare da taimakon abin da zaku iya yin aiki akan ra'ayoyin ku da tunani, wanda hakan zai bayyana a cikin ainihin wasan kwaikwayo a bayan PC ko na'ura wasan bidiyo.

Amma a lokaci guda, ba kasuwanci ba ne kawai. 'Yan wasan da ke bayan FYFT su ne kansu, waɗanda ke sane da gogewa daban-daban da ƙwarewar kowane ɗan wasa. Shi ya sa ma kantin sayar da kayayyaki ke tsara kowane nau'in abubuwa cikin ruhi na abokantaka abubuwan da suka faru, tarurruka da gasa. Koyaya, yana da nisa daga ƙarshen siyan ɗayan samfuran kawai. Wannan shine daidai yadda kuke buɗe ƙofar zuwa sabuwar duniyar gaba ɗaya wacce zaku iya ɗaukar awanni da yawa cikin aminci. Amma babu wani malami da ya fado daga sama. Shi ya sa yake da shi FYFT na YouTube da dama na koyawa da ƙarin bidiyoyi waɗanda zasu sauƙaƙa muku don samun ƙwarewar da ake buƙata.

biyar

Yi farin ciki da 'yan wasan da wani abu marar al'ada

Don haka, idan kuna neman kyauta mai dacewa a cikin minti na ƙarshe don ƙaunatattunku waɗanda suke ƴan wasa ne a zahiri, to lallai yakamata ku kalli tayin kantin FYFT. Har ila yau, kada mu manta da ambaton reshensa na Prague, wanda ba kantin sayar da al'ada ba ne. Hakanan yana zuwa dakin wasan lokaci guda. A nan ne za ku iya gwada wasanni ɗaya da sauran samfuran, kuma wataƙila tuntuɓar ma'aikatan abokantaka. Bugu da ƙari, za ku iya sauƙaƙe zaɓinku ta wannan Mashawarcin Kyautar Kirsimeti.

Wanda aka fi karantawa a yau

.