Rufe talla

Sabbin wayoyin hannu na Samsung masu ninkawa Galaxy Z Fold 3 da Z Flip 3 zo tare da sabon ginin UI guda ɗaya, musamman nau'in UI guda ɗaya 3.1.1. Duk da yake ba babban ci gaba ba ne ga sigar 3.1, UI 3.1.1 ɗaya yana kawo sabbin abubuwan “manyan” da yawa. Daga cikin su, alal misali, zaɓi a cikin kulawar Na'ura, wanda har yanzu an tanada shi don allunan Galaxy.

Musamman, wannan shine aikin batir Kare. Ana iya kunna shi a ciki Saituna → Kulawar na'ura → Baturi → Ƙarin saitunan baturi. Kuma me yake yi a zahiri? Daidai abin da yake faɗi a cikin sunansa - yana kare baturi Galaxy Z ninka 3 ko Z Flip 3 a cikin dogon lokaci ta hanyar sa ba zai yiwu a yi cajin shi sama da 85% ba.

Yawancin bincike na baya-bayan nan sun nuna cewa yin cajin baturin lithium zuwa cikakken iko ba ya amfanar rayuwarsa a cikin dogon lokaci. Yin cajin baturin yana ƙara damuwa akan baturin, wanda ke haifar da ɗan gajeren rayuwa da ƙara ƙarancin juriya a kowane caji.

Aikin batir na Kare na wayoyin hannu ne Galaxy sabo amma ya kasance na ɗan lokaci don allunan Galaxy. A wannan lokacin, ba a tabbata ba ko zai kasance keɓanta ga kwamfutar hannu na Samsung da wayoyin tafi-da-gidanka, ko kuma idan wayoyin hannu na yau da kullun suma za su samu.

Wanda aka fi karantawa a yau

.