Rufe talla

Saƙon kasuwanci: Shin kai mai kirki ne kuma kuna son ƙirƙirar na'urori masu amfani ba kawai don gida ba? Za ku yi mamakin yadda cikin wasa da sauƙi za ku iya yin kayan haɗi daban-daban don naku Apple samfurori. Kera kan firinta na 3D zai sauƙaƙa rayuwar ku sau ɗaya kuma gaba ɗaya, kuma zai tada ruhun ƙirƙira.

Masu bugawa sun dace don bugu na 3D Halittar ENDER 3 a Halittar Ender 3 V2, wanda ke burge a kallon farko tare da ƙirar su mai inganci. Sarrafa yin amfani da babban nuni mai sauƙin karantawa yana da sauƙi kamar cire abin da aka buga. Bugu da kari, ba dole ba ne ka damu da siyan ƙarin kayan haɗi. Duk abin da ake buƙata don taro yana cikin kunshin. Haɗin kai yana ɗaukar ƴan mintuna kaɗan kawai ga ƙwararru da iyakar sa'o'i biyu ga mai son.

3D Printer 7

Sauƙaƙe sarrafawa

Babban amfani Halittar ENDER 3 da ENDER 3 V2 tare da saurin bugu na al'ada na 50 mm/s, wurin bugawa shine 220 x 220 x 250 mm. Kuna da damar buga samfuri daga girman zobe zuwa manyan masu riƙe waya. Duk da haka, wajibi ne a yi tsammanin buƙatar lokaci mafi girma. A wannan yanayin, ba lallai ne ku damu da asarar wutar lantarki ba, masu bugawa suna tunawa da matsayi na ƙarshe na dandalin bugawa kuma lokacin da aka dawo da wutar lantarki, kawai suna ci gaba da bugawa.

Sun dogara ne akan fasahar bugun FDM, wanda ke amfani da igiyar bugu azaman abu don ƙirƙirar samfura. Wannan ya wuce ta hanyar buga kai, inda kayan ke narkewa a cikin yanayin ruwa mai zurfi kuma ana amfani da su a hankali a kan ginin ginin. Bugu da kari, firintocin suna duniya ne kuma yana yiwuwa a haɓaka sararin bugun su kuma ƙara, alal misali, firikwensin matakin BL Touch don daidaiton bugu mafi girma.

Taimako mai amfani

Waɗannan firintocin 3D suna ba da babban aiki sosai a farashi mai araha kuma mai araha. Sun dace da duk wanda ke son sha'awar fasaha da gwada sabbin abubuwa. Tare da Creality ENDER 3 ko Creality ENDER 3 V2 zaka iya ƙirƙirar mai riƙe da naka iPhone, AirPods ko Apple Watch. Amma zaka iya buga, misali, tambari daga Apple, murfin waya, da tsayawa don MacBook ko iPad. Babu iyaka ga kerawa. Ana iya yin wahayi zuwa ga samfuran da aka riga aka gama i nan, inda zaka iya samun ainihin umarnin don samarwa kyauta.

Na Alza.cz za ku sami babban zaɓi na inganci 3D printer ba don ƙwararru kaɗai ba, har ma ga masu fasaha ko masu yin-da-kanka. Don haka kar a yi shakka kuma ku ƙirƙiri samfurin asali yanzu.

Wanda aka fi karantawa a yau

.