Rufe talla

Samsung ya fara sakin sabuntawa tare da Androidem 11 da Oneaya UI 3.1 mai amfani da tsarin (a cikin sigar Core) akan wata na'ura - ƙananan wayoyin salula na tsakiya Galaxy A12. Ya haɗa da sabon facin tsaro.

Sabuwar sabuntawa tana ɗaukar sigar firmware A125FXXU1BUE3 kuma masu amfani suna karɓar sa a yanzu Galaxy A12 a Rasha. Ya kamata ya isa wasu kasuwanni a cikin kwanaki masu zuwa. Ya haɗa da facin tsaro na Mayu, wanda ke kawo munanan lahani guda uku da Google ya gyara da kuma gyare-gyare 23 na Samsung don rashin ƙarfi a cikin babban tsarin UI guda ɗaya.

Babu bayanan sakewa a wannan lokacin, amma sabuntawa ya kamata ya kawo fasali ga wayar mai shekaru rabin shekara Androida cikin 11 kamar izini na lokaci ɗaya, kumfa taɗi, keɓancewar widget don sake kunnawa mai jarida, sashin tattaunawa a cikin kwamitin sanarwa, da ingantaccen kariya ta sirri.

Ɗayan UI 3.1 ya haɗa da, a tsakanin sauran abubuwa, ƙirar ƙirar mai amfani mai wartsake, ƙarin widgets don allon kulle, ingantattun aikace-aikacen asali, samun sauƙin sarrafa gida mai wayo ko ingantaccen sigar aikin Lafiyar Dijital da mafi kyawun kulawar iyaye.

Wanda aka fi karantawa a yau

.