Rufe talla

Samsung ya kasance ba a iya tsayawa a kwanan nan idan aka zo batun fitar da sabuntawa, kuma da alama ba su da shirin barin. Yanzu ya fara waya Galaxy F41 fitar da sabuntawa tare da babban tsarin mai amfani UI 3.1.

Sabuwar sabuntawa tana ɗaukar nau'in firmware F415FXXU1BUC8 kuma yana da girman 1GB. A halin yanzu ana samunsa a Indiya, kuma nan ba da jimawa ba ya kamata ya fadada zuwa wasu kasuwanni. Sabuntawa ya haɗa da facin tsaro na Maris (ba sabuwar Afrilu ɗaya ba). Bayanan bayanan saki sun ambaci ingantawa na "wajibi" ga kamara da haɓaka aikin gaba ɗaya. Ƙararren UI 3.1 ya kamata ya kasance Galaxy F41 yana kawo, a tsakanin sauran abubuwa, ingantattun aikace-aikace na asali da ingantaccen ƙirar mai amfani ko ikon cire bayanan wuri daga hotuna lokacin raba su.

Waya mai tsaka-tsaki wacce a zahiri ita ce wayowin komai da ruwan da aka sake masa suna Galaxy M31, an saka shi akan siyarwar faɗuwar ƙarshe tare da Androidem 10 "a kan jirgin". A farkon wannan shekara, ya sami sabuntawa ga Android 11/Uniyan UI 3.0. Kuma bayan wasu 'yan watanni, yana karɓar sabon sigar babban tsari.

Wanda aka fi karantawa a yau

.