Rufe talla

To, tabbas Huntdown ba daga shekarun 1980 ba ne. Koyaya, wasan da ke ɗaukar wahayi a fili daga shekaru goma da ke cike da masu harbi sama da kima ba za a iya sanya alamar da ta dace ba. An saki Huntdown a bara akan PC da consoles, inda ya burge 'yan wasa da masu suka iri ɗaya. Koyaya, tashar wayar hannu tana bayyana tare da ƙarin jinkiri fiye da yadda ake gani a farkon kallo. Cofee Stain Stud ne ya kirkiro wannan sigar wasanios sun riga sun ambata lokacin da aka sanar da wasan kansa shekaru biyar da suka gabata, yanzu akalla sun tabbatar da cewa har yanzu yana cikin shirin.

Kamar yadda muka ambata a sama, Huntdown yana zana wahayi daga 1980s, duka fina-finai na aiki da makamantan wasannin bidiyo na sama-sama. Yayin wasa, za a tunatar da ku game da wasu masu harbi masu tayar da hankali, kamar jerin Contra. A cikin wasan, zaku iya zaɓar tsakanin mafarautan falala guda uku daban-daban, waɗanda suka bambanta da kamannin su ban da iyawa ɗaya. Hakanan zaka iya niƙa wasan a cikin 'yan wasa biyu akan manyan dandamali, zamu ga idan wannan zaɓi ya kasance a cikin sigar na'urorin hannu.

A bayyane yake, ɗakin studio yana jira don karɓar wasan a kan manyan dandamali kafin saka hannun jari a tashar jiragen ruwa ta hannu. Don haka yanzu kawai mun sami sanarwar cewa tare da sigar pro Android har yanzu ana kirgawa kuma yakamata ya isa wani lokaci a wannan shekara. Ta yaya kuke son wasannin retro irin wannan? Raba ra'ayin ku tare da mu a cikin tattaunawar da ke ƙasa labarin.

Wanda aka fi karantawa a yau

.