Rufe talla

Sabis ɗin yawo na wasan Google Stadia ya sanar da cewa masu amfani da shi za su iya amfani da shi don buga wasan gem Outriders da ake sa ran a ranar fitarwa. A ranar 1 ga Afrilu, 2021, wani sabon kamfani daga ɗakin studio People Can Fly zai bayyana a cikin shagon wasan, wanda aka fi sani da haɓakar mahaukacin harbin Bulletstorm ko reshe a cikin jerin wasannin Gears of War. Baya ga Stadia, Outriders kuma ana samun su akan wasu manyan dandamali, zaku iya kunna wasan akan kwamfutoci na sirri, Playstation 5, Playstation 4, Xbox Series da Xbox One. Koyaya, sigar Stadia ita ce kaɗai za ta ba da keɓancewar fasali. Ɗaya daga cikinsu shine yiwuwar kallon wasan ɗaya daga cikin abokanka kai tsaye yayin wasan godiya ga hoton a cikin aikin hoto.

Outriders mai harbi ne na hadin gwiwa, tare da wasansa mai kama da sanannen Borderlands, alal misali. Wani muhimmin sashi na wasan shine koyaushe ganowa da haɓaka sabbin makamai. Za ku iya nutsewa cikin Outriders tare da wasu 'yan wasa har uku. Kowa zai iya zaɓar daga aji huɗu daban-daban. Bugu da ƙari, kowane ɗayansu yana da fasalin musamman wanda za'a iya amfani dashi sau ɗaya a lokaci guda. Misali, Devastator na iya haifar da girgizar kasa, Trickster na iya sarrafa tafiyar lokaci. Masu haɓakawa kuma sun dogara da ingantaccen tsarin haɓaka ɗabi'a, wanda ke kawo abubuwan wasan kwaikwayo a cikin wasan. Masu fita za ku iya AndroidZan gwada shi ranar 1 ga Afrilu.

Wanda aka fi karantawa a yau

.