Rufe talla

A taron Samsung Unpacked na jiya, babban abin da aka fi mayar da hankali shi ne a fahimta sosai kan sabon jerin tutocin sa Galaxy S21, don haka ƙananan sanarwa, kamar waɗanda suka shafi sabbin fasalolin software, na iya dacewa da su. Ɗayan su shine kayan aiki mai sarrafa kansa mai suna Object Eraser, wanda ke ba mai amfani damar goge mutane ko abubuwan da ba su da kasuwanci a wurin daga bangon hoto. Za a fitar da sabon fasalin ga duniya a matsayin wani ɓangare na editan hoto da ke cikin app na Samsung Gallery.

Kayan aikin yana aiki kama da Content-Aware Fill, ɗayan shahararrun abubuwan haɓaka zamani zuwa ga mashahurin editan hoto na duniya Adobe Photoshop. Duk abin da za ku yi shi ne ɗaukar hoto, zaɓi yanki a ciki tare da dalla-dalla ko in ba haka ba daki-daki da ba a so kuma bari na'urar koyo ta Samsung ta yi aiki.

Wannan kyakkyawan yanayi ne, ba shakka, kuma wataƙila zai ɗauki ɗan lokaci don giant ɗin fasahar Koriya ta Kudu don daidaita algorithms ɗin sa ta yadda sakamakon ya yi daidai da fasalin Adobe Photoshop da aka ambata.

Kayan aiki zai fara samuwa a kan jerin wayoyi Galaxy S21 kuma daga baya yakamata ya isa kan wasu tsoffin na'urori ta hanyar sabuntawa Galaxy (mafi daidai, waɗanda aka gina da software akan Androidakan 11/Uniyan UI 3.0).

Wanda aka fi karantawa a yau

.