Rufe talla

MediaTek yakamata ya gabatar da sabon chipset a cikin Janairu. Yanzu ya shiga cikin ether informace, cewa za a kira shi Dimensity 1200 kuma ya kamata ya yi sauri fiye da guntuwar Snapdragon 865.

A wannan gaba, ba a sani ba ko wannan chipset iri ɗaya ne wanda leaks daban-daban ke magana akai MT6893 kuma wanda ya bayyana a cikin ma'auni na AnTuTu makonnin da suka gabata. Amma akwai alamu da yawa game da hakan - bisa ga sabon leak ɗin, Chipset ɗin zai kasance yana da Cortex-A78 processor guda huɗu, ɗaya daga cikinsu an ce ana rufe shi a mitar 3 GHz, sauran kuma akan 2,6 GHz, da Cortex na tattalin arziki guda huɗu. -A55 cores tare da mitar 2 GHz, waxanda suke daidai da ƙayyadaddun bayanai da leaks ya ambata na guntu MT6893. Wata alama ita ce maki da aka samu wannan chipset a cikin AnTuTu da aka ambata. A cikin mashahuran ma'auni, a zahiri ta doke Snapdragon 865 (ko da yake ta ƙaramin gefe).

 

Ko ta yaya, sabon leak ɗin ya kuma yi iƙirarin cewa Dimensity 1200 zai ƙunshi mafi kyawun modem na 5G (fiye da flagship na yanzu na MediaTek Dimensity 1000+ chip) kuma yana da ingantaccen na'ura mai sarrafa hoto wanda ya kamata ya taimaka wa wayoyi su ɗauki hotuna mafi kyau fiye da wanda ya riga shi. Sai dai har yanzu ba a san cikakken bayanin ba.

Ya kamata sabon guntu ya bayyana nan ba da jimawa ba bayan sanarwar a cikin wayoyin hannu daga masana'antun kamar Vivo, Oppo ko Realme, kuma ba a cire shi ba cewa zai kuma kunna wasu samfuran Daraja da Huawei.

Wanda aka fi karantawa a yau

.