Rufe talla

Babban tsarin zane na UI 3.0 ɗaya har yanzu babban batu ne mai zafi. Tare da yadda sannu a hankali yake yaɗuwa tsakanin masu amfani na yau da kullun, sabbin abubuwa da sabbin fahimta, halayen da bincike sun bayyana. Ɗaya daga cikin sabbin binciken ya shafi gagarumin canji zuwa gyaran hoto a cikin ƙa'idar Gallery ta asali.

Masu mallakar wayoyin hannu na Samsung, waɗanda suka riga sun ga isowar babban tsarin hoto na One UI 3.0, na iya lura da wani muhimmin fasali a cikin aikace-aikacen Gallery na asali. Sai dai idan ba ku fayyace wani abu ba, kwafin ainihin sigar hoton ba za a ƙara adana ta atomatik ba. Wannan ƙaramin dabara ne amma babban canji wanda ke keɓance ga Uaya UI 3.0. A cikin sifofin da suka gabata na faifan hoto na One UI, kowane fayil daban ana yin shi ta atomatik, yayin da mai amfani ya sami dama ga ainihin nau'ikan hoton da aka gyara daga allon gida na aikace-aikacen Gallery na asali. Tare da zuwan One UI 3.0, ana maye gurbin ainihin sigar nan da nan tare da wanda aka gyara, amma ana iya soke gyare-gyare tare da ƴan matakai masu sauƙi. Idan kuna son adana ainihin kwafin hoton, kawai danna alamar dige-dige guda uku kuma zaɓi Ajiye Kwafi. A gallery haka ya zama da yawa bayyananne.

Babban tsarin hoto na UI 3.0 guda ɗaya yana nuna burin Samsung na ƙirƙira sabbin ƙwarewa koyaushe. Sabuntawar da aka ambata ya kawo sauye-sauye masu yawa ba kawai dangane da mai amfani ba, har ma a cikin ayyuka. Baya ga labaran da aka ambata game da adana hotuna, Gidan Gallery na ƙasar ya sami wasu ƙananan haɓakawa da yawa dangane da gyaran hoto.

Wanda aka fi karantawa a yau

.