Rufe talla

Kirsimeti yana gabatowa da sauri, don haka kuma bayan shekara ɗaya lokaci ya yi da za mu sayi kyaututtuka a hankali ga ƙaunatattunmu. Yanayin hutu na wannan shekara zai shafi yanayi mara kyau da ke kewaye da sabon cutar amai da gudawa, amma wannan ba yana nufin ba za ku iya ba waɗanda muke kula da Kirsimeti mai ban mamaki ba. A cikin wannan labarin, mun shirya tukwici goma don mafi kyawun kyaututtukan Kirsimeti (kuma ba kawai) ga magoya bayan Samsung sama da rawanin 5000 ba.

Samsung belun kunne Galaxy Buds Rayuwa

Sabbin ƙarni na belun kunne mara waya daga Samsung zai faranta wa kowane mai son kiɗa rai. Samsung Galaxy Buds Live yana ba da daidaitaccen sauti mai kyau godiya ga masu magana da 12mm daga AKG. Hakanan an yi amfani da belun kunne don samun cikakkiyar ta'aziyyar masu sauraro. Godiya ga siffar elongated, ya dace daidai a cikin kunnuwa kuma fasahar sokewar amo (ANC) tana tabbatar da cewa babu wanda zai dame ku yayin sauraron kiɗan da kuka fi so.

Samsung Smart Watch Galaxy Watch Aiki 2mm

Ga 'yan wasa, Samsung ya shirya ƙarni na biyu na agogon smart na Samsung Galaxy Watch Active, wanda zai zama makawa kayan aiki ga mutane masu aiki. Babban nunin Super AMOLED na iya sanar da ku game da bugun zuciya da numfashi ko yin rikodin wasan kwaikwayo daban-daban yayin horo. Ana samun agogon a cikin bambance-bambance daban-daban.

Samsung Smart Watch Galaxy Watch 46mm

Idan baku son baiwa masoyanku kyauta kai tsaye tare da sigar wasanni na agogo mai wayo, Samsung yana ba da mafi kyawun sigar tare da ƙirar maras lokaci. Kyakkyawan nunin Super AMOLED na iya yin daidai daidai da fuskar agogon al'ada ta hanyar sanya inuwa ƙarƙashin hannun kama-da-wane. A lokaci guda, ko da wannan sigar na'urar za ta ba da yawan ayyukan wasanni.

Samsung QE50Q80T TV

Idan kana son Santa ya hau zuwa gare shi tare da babban TV, to, sanya shi daraja. Samsung QE50Q80T mai inch hamsin yana ba da kyakkyawan hoto akan kwamitin QLED a cikin ƙudurin 4K. Smart TV babban zaɓi ne don kallon fina-finai da jerin abubuwa da wasanni. Nuni na iya wartsakewa a mitar 100 Hz, kuma haɗin HDMI 2.1 yana tabbatar da mafi kyawun hoto daga sabbin na'urorin wasan bidiyo.

Samsung Odyssey G5 mai kula da wasan kwaikwayo

Idan kana son faranta wa ɗan wasan kwamfuta farin ciki, za mu iya ba da shawarar Samsung Odyssey G5 duban wasan a matsayin kyauta mai kyau. Godiya ga nunin LCD mai lanƙwasa, zai iya jawo ku cikin wasan fiye da samfuran da ke da nuni kai tsaye. Ƙididdigar Quad HD kuma musamman ma'aunin wartsakewa na 144 Hz yana tabbatar da hoto mai santsi da kyalli.

Mara waya magana Samsung MX-T50/EN

Waƙoƙin Kirsimeti abin farin ciki ne don ji daga babban lasifikar mara waya. Tsarin sauti na hanyoyi biyu na iya cika ɗakin gabaɗaya tare da kiɗa godiya ga bass mai huda wanda yake bayarwa a jimillar ƙarfin watts 500. Kuma lokacin da halin da ake ciki ya inganta, za ku iya amfani da mai magana a liyafa na gida, lokacin da kuma zai yi aiki da kyau godiya ga ginanniyar yanayin karaoke.

SoundBar Samsung HW-Q70T/EN

Kuna so ku ba da kyautar TV ɗin ku don Kirsimeti kuma ku bi da shi zuwa mafi kyawun sautin kewaye? Sa'an nan kuma kada ku duba fiye da wannan sautin. Samsung HW-Q70T/EN yana goyan bayan duk mahimman fasahar sauti kamar Dolby Atmos, Dolby TrueHD da Dolby Digital Plus. Kunshin kuma ya haɗa da subwoofer mara waya, kuma ginanniyar tallafi don sabis ɗin yawo na Spotify shima zai faranta muku rai.

Samsung kwamfutar hannu Galaxy Tab S7+ 5G

Idan kwamfutar hannu ce, to ba tare da sasantawa ba. Sabon yanki na layin Galaxy Tab ɗin yana alfahari da nunin Super AMOLED mai girman 12,4-inch mai ban mamaki tare da ƙudurin 2800 × 1752 pixels da ƙimar wartsakewa na 120 Hz. Yana iya zuwa da amfani ba kawai don aikin ofis na yau da kullun ba, wanda S Pen stylus ɗin da aka haɗa zai taimaka muku, har ma don kunna wasanni, wanda babban aikin Snapdragon 865 Plus chipset ya tabbatar.

Samsung External T7 Touch SSD disk 2TB

Adana SSD ba sabon abu bane a cikin kwamfyutocin kwamfyutoci ko na'urorin wasan bidiyo. Kuna iya amfani da keɓaɓɓen saurin da suke bayarwa idan aka kwatanta da tsofaffin dangi tare da sassa masu motsi don kowane canja wurin bayanai. Motar waje ta terabyte guda biyu daga Samsung tana ba ku damar ɗaukar wasanninku tare da ku yayin tafiye-tafiye, ban da fina-finai da silsila, waɗanda za su yi lodi da sauri kamar yadda kuka saba daga kwamfutar gida.

Robotic injin tsabtace Samsung VR05R5050WK tare da mop

Bisa ga duba, hutu yana nufin lokacin hutu. Mai tsabtace injin mai wayo wanda zai iya gogewa da gogewa a mataki ɗaya zai iya taimaka maka shakatawa ba tare da tsaftacewa ba. Kuna iya sarrafa shi cikin sauƙi ta amfani da aikace-aikacen hannu kuma, ba kamar samfuran makamantansu ba, ba lallai ne ku damu da goge ƙasa ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.