Rufe talla

Tabbas dukkanmu mun san shi sosai. Kuna so ku tambayi mataimaki na ku wani abu, amma dole ne ku sake kiran mataimaki da sunan iri ɗaya akai-akai. Yaushe Samsung to, muna magana ne game da Bixby, wanda ya zuwa yanzu ya ci baya a gasar, kuma sau da yawa yakan faru cewa masu amfani da su sun tambayi tambayoyin su har sau uku kafin su sami amsa mai mahimmanci. Duk da haka, giant na Koriya ta Kudu har yanzu yana aiki akan haɓakawa da haɓaka ayyukan fahimi, ko dangane da sanin murya ko kuma saurin amsawa. Bugu da kari, duk da haka, masu haɓakawa kuma suna binciko wasu zaɓuɓɓuka don ta da mataimaki cikin ladabi da sanya shi aiki. Har zuwa yanzu, dole ne ku maimaita "Hi, Bixby" kowane lokaci, kama da shari'ar Alexa ko Mataimakin Google, misali.

Abin farin ciki, duk da haka, Samsung ya fito da wani madadin da ya ƙunshi cewa "Hey, Sammy." Godiya ga wannan, masu amfani ba dole ba ne su sake maimaita magana ɗaya ba tare da tunani ba, amma za su sami damar yin hulɗa mai zurfi. Ko ta yaya, abin takaici sabuntawa yana iyakance ga mai magana mai wayo a yanzu Galaxy Home Mini, wanda ake samu a Koriya ta Kudu kawai. Daidai dalilin da yasa Samsung ya yanke shawarar jinkirta sigar wayar hannu a yanzu ba ta da tabbas, amma muna iya tsammanin ganin wannan zaɓi na tsawon lokaci da kuma duniya baki ɗaya. Bayan haka, an ce kamfanin a halin yanzu yana tunanin fadada duniya. Duk da haka, canji ne mai daɗi, kuma sanannen sunan Sammy tabbas zai faranta wa duk wanda ba ya son Bixby.

Wanda aka fi karantawa a yau

.