Rufe talla

Lokacin Kirsimeti yana gabatowa kuma kamar kowace shekara muna damuwa game da abin da za mu ba wa ƙaunatattunmu. Don sauƙaƙe halin da ake ciki a gare ku, mun kawo muku wasu shawarwari don kyaututtuka masu amfani da walat (musamman a cikin kewayon rawanin 500-1000), waɗanda aka ba da tabbacin faranta wa ƙaunatattunku - masu sha'awar fasaha.

Samsung Fit da White

Tukwicinmu na farko don kyautar Kirsimeti shine mundayen motsa jiki na Samsung Fit e White. Bugu da ƙari, ya karɓi nunin P-OLED tare da diagonal na inci 0,74, ma'aunin juriya na soja, juriya na ruwa zuwa zurfin har zuwa 50 m, rayuwar baturi har zuwa kwanaki 10 kuma yana ba da aikin ma'aunin bugun zuciya. , Kula da barci da lura da nau'ikan ayyuka daban-daban, kamar tafiya, tafiya, guje-guje, motsa jiki, keke, iyo, da sauransu. Kamar sauran masu sa ido na motsa jiki, yana iya nuna sanarwa daga wayarka. Ya dace da tsarin Android i iOS kuma ba shakka yana goyan bayan yaren Czech. Lura cewa wannan samfuri ne da aka gyara.

Kakakin Samsung Level Box Slim 

Wani tukwici shine Samsung Level Box Slim lasifikar mara waya. Yana ba da ƙira mai salo, sauti mai daraja, ƙaramin girma (148,4 x 25,1 x 79 mm), ƙarfin 8 W, matakin kariya na IPx7 yana ba da tabbacin juriya na ruwa na mintuna 30 zuwa zurfin har zuwa mita ɗaya kuma yana iya yin wasa na awanni 30. akan caji guda . Akwai shi cikin launin shuɗi.

Samsung Level IN ANC belun kunne

Shin wani na kusa da ku yana sauraron kiɗa tare da belun kunne maimakon lasifika? Sannan tabbas zaku faranta masa rai da belun kunne na Samsung Level IN ANC. Sun sami mai salo slim mai kulawa a cikin ƙirar ƙarfe, rayuwar baturi na sa'o'i 9, hankali na 94 dB / mW, mitar har zuwa 20000 Hz, amma musamman aikin dakatar da amo na yanayi - yana iya rage amo. har zuwa 20 dB. Ana ba da su a cikin farin launi mai kyau.

Samsung 860 EVO 250 GB

Tukwici na gaba ya ɗan wuce alamar kambi 1, amma a ra'ayinmu, ƙaramin ƙarin cajin tabbas yana da daraja. Muna magana ne game da 000 ″ Samsung 2,5 EVO SSD tare da damar 860 GB. Godiya ga sabuwar fasahar V-NAND MLC da MJX mai sarrafawa tare da ingantaccen ECC algorithm, zai ba da saurin canja wuri (karantawa har zuwa 250 MB / s, rubuta har zuwa 550 MB / s) da ingantaccen aminci da dorewa ( masana'anta suna da'awar tsawon rayuwar 520 TBW). Har ila yau, drive ɗin yana ɗaukar babban aiki na karantawa da rubutu, wanda yake amfani da fasahar TurboWrite na Intelligent. A wasu kalmomi, yana da manufa ajiya don aiki tare da manyan fayiloli a cikin littafin rubutu ko mini PC.

Flash Drive Samsung USB-C/3.1 DUO Plus 128 GB

Tip na gaba kuma yana da alaƙa da bayanai - Samsung USB-C/3.1 DUO Plus flash drive ne mai ƙarfin 128 GB. Ya bambanta da “flash drives” na yau da kullun domin su ne ainihin filasha guda biyu a ɗaya. Yana amfani da duka USB-C (3.1) da kebul-A musaya, don haka an tabbatar da isasshen dacewa da tsofaffin na'urori. Tabbas ba za ku koka game da wasan kwaikwayon ba, saboda saurin karatun ya kai 200 MB/s. Bugu da kari, faifan yana da ɗorewa sosai - yana iya jure ruwa, matsanancin yanayin zafi, girgiza, maganadisu da hasken X-ray.

Samsung MicroSDXC 256GB EVO Plus UHS-I U3

Kuma na uku, muna da wani abu mai alaƙa da bayanai - katin ƙwaƙwalwar ajiya na Samsung MicroSDXC 256 GB EVO Plus UHS-I U3. Yana ba da saurin rubutawa na 100 MB/s da saurin karantawa na 90 MB/s, babban dogaro na al'ada kuma ya zo tare da adaftan don ramin SD na gargajiya. Idan kuna neman madaidaicin "sandar ƙwaƙwalwar ajiya" don aiki mai buƙata, kamar harbi da adana bidiyo a cikin ƙudurin 4K, yanzu kun samo shi.

Samsung EO-MG900E

Wani abin tukwici wani abu ne mai amfani ga motar - na'urar kai mara hannu mara hannu ta Bluetooth Samsung EO-MG900E. Yana ba da nauyi mai sauƙi don sauƙin ɗauka da sawa mai daɗi, har zuwa sa'o'i 8 na lokacin magana da har zuwa awanni 330 na lokacin jiran aiki. Babu sauran waya zuwa kunnenka yayin tuƙi!

Samsung Dual caja mota tare da 45W babban tallafin caji mai sauri

Nasihu uku na ƙarshe sun haɗa da caja iri-iri - na farko shine Samsung Dual Car Charger tare da tallafin caji mai sauri 45 W Yana da fasahar caji mai sauri, masu haɗin USB-C da USB-A (don haka fasinja zai iya caji na'urar su), suna cajin 3 A na yanzu da tsayin kebul 1 m mataimaki mai mahimmanci ga waɗanda galibi suke tafiya kuma suna buƙatar wayoyinsu ko kwamfutar hannu don samun isasshen "ruwan 'ya'yan itace".

Tashar Cajin Mara waya ta Samsung Qi (EP-N5100BWE

Ka san shi - wayarka tana ƙarewa kuma ba ka jin daɗin neman cajin USB. Don irin wannan yanayin, akwai mafita ta hanyar Samsung Qi Wireless Charging Station (EP-N5100BWE), wanda kawai ka sanya wayarka kuma ta tabbatar da cikakken cajin ta. Hakanan za'a iya amfani dashi azaman tsayawa mai amfani, wanda ke saita na'urar zuwa kusurwa mai kyau, don haka idan kuna kallon fim, ba lallai bane ku katse shi. Caja yana da ƙarfin 9 W kuma yana dacewa da wayoyin hannu Galaxy Bayanan kula 9, Galaxy S9 da S9+, Galaxy Bayanan kula 8, Galaxy S8 da S8+, Galaxy S7 da S7 Edge, Galaxy Bayanan 5 a Galaxy S6 Edge+.

Caja Samsung don caji mai sauri PD 45W

Na ƙarshe daga cikin caja uku, da kuma tip ɗin kyautar Kirsimeti na ƙarshe, shine Samsung PD 45W Quick Charge Charger Yana da fasahar PD (Power Delivery) don cajin wayarka cikin sauri da inganci, da ƙarfin fitarwa na 3A don kunna na'urarka da sauri. fiye da caja na yau da kullun. Yana da m da haske, don haka shi ma dace da tafiya. Ya zo tare da kebul na USB-C mai cirewa. An tsara shi don aiki tare da wayar hannu Galaxy Bayanan kula 10+, duk da haka, na iya cajin wasu na'urori waɗanda ke goyan bayan fasahar da aka ambata (kuma za ta yi aiki tare da na'urorin da ba su goyan bayan PD, amma za su yi cajin su a daidaitaccen saurin).

Wanda aka fi karantawa a yau

.