Rufe talla

Samsung ya ci gaba da fitar da facin tsaro na Nuwamba zuwa ƙarin na'urori Galaxy – kwanan nan ya zo kan wayarsa ta farko mai lanƙwasa Galaxy Ninka. A halin yanzu, masu amfani da wasu ƙasashen Turai, ciki har da Jamhuriyar Czech, suna karɓar shi.

Ana samun sabuntawar OTA tare da facin a halin yanzu a cikin Jamhuriyar Czech, Bulgaria, Hungary, Slovenia, Romania, ƙasashen Scandinavia, Netherlands, Faransa, Girka da Spain. Abin sha'awa, ba a haɗa Jamus a cikin tashin farko ba, wanda yawanci shine farkon wanda ya karɓi sabbin abubuwa irin wannan. Ya kamata wannan da sauran ƙasashe su samu nan ba da jimawa ba. Alama a matsayin F900FXXS4CTJ4, sabuntawar baya kawo sabbin abubuwa ko haɓakawa baya ga sabbin gyare-gyaren tsaro.

Sabbin facin tsaro yana magance 5 masu mahimmanci, 29 mai tsanani, da 31 matsakaita raunin da aka gano a Androidu. Bugu da ƙari, yana gyara kurakurai da yawa a cikin software na Samsung, ɗaya daga cikinsu ya ba da damar amintaccen babban fayil ɗin don ketare fasalin tsaro. Androidtare da FRP (Kariyar Sake saitin Masana'antu). A ƙarshe, facin ya kuma magance raunin da aka samu a cikin guntuwar Exynos 990 wanda ya ba shi damar aiwatar da lambar sabani, mai yuwuwar fallasa m. informace.

A baya an sake fitar da facin tsaro na Nuwamba zuwa ga ƙarni na biyu Fold (an karɓe shi da farko a ƙarshen Oktoba) kuma zuwa jerin. Galaxy S20, Galaxy S10, Galaxy S9, Galaxy Bayanan 20 a Galaxy Lura 10.

Wanda aka fi karantawa a yau

.