Rufe talla

Game da Layin Tutar Samsung mai zuwa - Galaxy S21 (S30) muna jin shi kuma sau da yawa, amma babban abin da ba a sani ba a yanzu shine zane. Godiya ga fitattun masu leka @OnLeaks da @pigtu, wanda ya raba na farko da aka ba da wayoyi masu zuwa, duk da haka, mun sami takamaiman ra'ayi na bayyanar. Galaxy S21 (S30) a Galaxy S21 (S30) Ultra. Ana iya ganin canje-canje a kallon farko.

A cikin ma'anar a cikin gallery na labarin, a bayyane yake a bayyane cewa samfurin "tushe" - Galaxy S21 zai sami nuni mai lebur, kamar yadda lamarin yake Galaxy Note 20. Don haka yana yiwuwa Samsung ya saurari magoya bayansa kuma zai ba da bambance-bambancen tare da allon da ba a lankwasa ba a cikin jerin flagship tun daga farkon tallace-tallace. A tsakiyar nunin 6,2 ″, zamu iya lura da ƙaramin yanke don kyamarar selfie, wacce ke tsakiyarta. Duk da haka, canje-canje masu tsauri kuma suna faruwa a bayan wayar, muna magana ne game da yankin da ke fitowa daga cikin kyamarori. Har yanzu yana gefen hagu, amma an haɗa shi da wani bangare kuma a maimakon haka a cikin firam ɗin wayar. Wurin filasha shima sabon abu ne, saboda yana wajen wurin da aka ɗaga na kyamarar sau uku. Bayanin ƙarshe da @OnLeaks ke rabawa tare da mu shine girman Galaxy S21 - 151.7 x 71.2 x 7.9mm (9mm idan muka ƙidaya yanki na kyamarori). Girman wayoyin hannu zai kasance kama da haka Galaxy S20, girmansa sune 151.7 x 69.1 x 7.9mm.

Galaxy S21 (S30) Ultra za a sanye take da shi, sabanin ɗan'uwansa "ƙaramin", tare da nuni mai ɗan lanƙwasa inci 6,7-6,9 (ba mu san ainihin adadi ba tukuna) a tsakiyar wanda akwai sake yankewa don kyamarar gaba. Girman na'urar kanta kuma za ta kai ga ƙima iri ɗaya kamar sigar Ultra Galaxy S20: 165.1 x 75.6 x 8.9mm (10,8mm tare da yankin kamara da aka ɗaga), kusa da 166.9 x 76.0 x 8.8mm. A bayan wayar, mun sake ganin kyamarori guda huɗu waɗanda aka sanya filashi a cikin wani tsari mai fita, kamar yadda muka saba. Duk da haka, abin damuwa shine girman wannan yanki mai tasowa, a cikin abubuwan da ake samuwa yana kama da tashin ya kai kusan tsakiyar baya. @OnLeaks mu na ƙarshe informace sadarwa da cewa Galaxy S21 Ultra ba zai sami ramin S-Pen ba, amma wannan ba yana nufin ba zai goyi bayan sa ba. An kuma tabbatar da sake a baya yi shawara Galaxy S21 (S30) a watan Janairu na shekara mai zuwa.

Source: SamMobile (1, 2), @OnLeaks Voice (1, 2)

Wanda aka fi karantawa a yau

.