Rufe talla

Bayan nasarar yakin Kickstarter, nubia smartwatch yana samuwa yanzu Watch suna fitowa daga China zuwa duniya. Baya ga ƙasashen Tarayyar Turai, ana kuma samun su a cikin Amurka, Kanada, Burtaniya, Australia, Japan, Singapore, Isra'ila ko Kuwait. An saita farashin akan Yuro 219 (kimanin rawanin dubu 6 a cikin canji).

A kallon farko, ana bambanta agogon daga gasar ta hanyar nunin AMOLED mai sassauƙa mai tsayi tare da diagonal na inci 4,01. An yi su da bakin karfe da aluminum, yayin da madaurin an yi shi da siliki ko fata nappa.

Kayan kayan masarufi sun ƙunshi ƙwararrun kwakwalwan kwamfuta na Snapdragon Wear 2100, 1 GB na RAM da 8 GB na ƙwaƙwalwar ciki. Hakanan agogon ya sami aikin bugun zuciya da aikin kula da bacci, yanayin wasanni huɗu, matakin kariya na IP54, GPS, ikon daidaita bugun kira kuma zai ba da e-SIM, NFC, Wi-Fi da Bluetooth 5.0 a matsayin ɓangare na haɗin kai. A cewar masana'anta, yana ɗaukar awanni 36 akan caji ɗaya, kuma yakamata ya kasance har zuwa sati guda a yanayin jiran aiki.

Ana samun su a cikin Army Green da Black Midnight. Bambancin ja da ake samu a China ba zai yiwu ya kai ga kasuwannin duniya ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.