Rufe talla

Masu amfani da Premium YouTube za su iya jin daɗin ƙarin fa'ida akan masu amfani ba tare da biyan kuɗin da aka biya ba. Google yana matsar da dabarunsa na gwada "fasali" na gwaji daga zaɓin bazuwar duk masu amfani da sabis ɗin bidiyo da masu gwajin beta na son rai zuwa wata babbar dama, suna jiran bayan ƙofar samun biyan kuɗi. A cikin ɓangaren ƙimar sabis ɗin, akwatin da ke da sashin Labs yanzu yana haskakawa.

hannun jari-youtube-0195-0-0
A kan kwamfutoci masu zaman kansu, YouTube Premium har yanzu bai ba da damar samun dama ga abubuwan gwaji ba.

A baya, gwaje-gwajen YouTube sun haifar da abubuwa masu ban sha'awa da yawa na app. Misali, bari mu kira sake kunna hoto-cikin-hoto a kunne iOS. Yanzu duk gwaje-gwajen suna tafiya ƙarƙashin taken sashin Labs a cikin YouTube Premium. Kuma zaɓi na yanzu na ayyukan gwaji na aikace-aikacen yana da mahimmanci a lura. Yanzu Google yana ƙoƙarin kawo abubuwan rayuwa kamar kallo da neman bidiyo kai tsaye akan allon gidan wayar (har zuwa yanzu kawai don iOS) ko neman batutuwa ta amfani da murya, wanda yanzu yana aiki ne kawai a cikin sigar yanar gizo na aikace-aikacen.

Yiwuwar gwada ayyukan gwaji yana kama da kyakkyawan kari don sabis ɗin da ke cire duk tallace-tallace daga mashahurin dandamali na bidiyo a duniya don masu amfani don rawanin 179 a wata, yana ba da damar saukar da abun ciki zuwa na'urar nasu, rage girman sake kunnawa ba tare da katsewa ba kuma, ƙarshe amma ba kalla ba, yana ba da damar samun dama ga adadi mai yawa na shirye-shirye na asali. Me kuke tunani game da sabon tsawaita sabis? Kuna amfani da YouTube Premium, ko kuma kawai kun yi amfani da damar don gwada sabis ɗin na wata ɗaya kuma ba ku amfani da shi. Raba ra'ayin ku tare da mu a cikin tattaunawar da ke ƙasa labarin.

Wanda aka fi karantawa a yau

.