Rufe talla

Wani ma'auni na wayar Samsung ya shiga cikin iska Galaxy S21 Plus, ƙirar tsakiyar jerin flagship na gaba Samsung Galaxy S21 (ko Galaxy S30; Ba a san sunan hukuma ba a yanzu). A cikin mashahurin ma'auni na Geekbench 5, ya ci 1038 mai ƙarfi sosai a cikin gwajin guda ɗaya da 3060 a cikin gwajin zaren da yawa.

Dangane da bayanan ma'auni, wayar tana aiki da Exynos 2100 chipset, wanda har yanzu ba a hukumance ba. informace dangane da wannan silsilar ba su ambace su ba. Koyaya, ana iya yin wannan guntu ta amfani da tsarin 5nm iri ɗaya kamar sabon A14 chipset na Apple da Snapdragon 875 mai zuwa.

Alamar ta ci gaba da bayyana cewa wayar tana da 8 GB na RAM kuma mafi girman saurin na'urori masu sarrafa guntu yana da girman 2,2 GHz (duk da haka, yana yiwuwa wannan samfurin injiniyan farko ne kuma saurin ƙarshe zai ɗan ragu kaɗan).

Galaxy Wani karin labarai ya shafi S21 Plus (S30 Plus) - wani hoto daga wata hukumar ba da takardar shaida ta Koriya ta yadu a Intanet, yana mai tabbatar da cewa na'urar za ta kasance da batir 4800 mAh, kamar yadda aka yi ta hasashe na ɗan lokaci (a lokacin). Galaxy S20 Plus yana da ƙasa da 300 mAh). Hakanan zaka iya ganin ƙarfin baturi na sauran samfuran jerin na gaba, wanda, duk da haka, ba zai faranta wa mutane da yawa daɗi ba - daidai yake da magabata, watau 4000 mAh (Galaxy S21) da 5000 mAh (S21 Ultra). Koyaya, tunda sabbin kwakwalwan kwamfuta za su yi amfani da su tare da ingantaccen sarrafa wutar lantarki, wannan bazai zama matsala ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.