Rufe talla

Samsung a yau ya ƙaddamar da sabon sigar wayar sa ta Samsung mai naɗewa Galaxy Daga Fold2G. Sabon sabon abu yana ɗaukar sabbin manyan ayyuka da yawa, ingantaccen nuni, ƙira mai ɗorewa da ƙwararrun sana'a, amma har da sabbin ayyuka masu fa'ida.

Sabon kuma ingantaccen ƙira

Zuwa m zane na sabon samfurin Galaxy Fold2 5G shima yana zuwa da ƙwararrun sana'a, don haka zaka iya amfani da wayar daga safe zuwa dare ba tare da wata damuwa ba. Nuni na gaba tare da fasahar Infinity-O yana da diagonal 6,2 ", don haka zaka iya karanta imel cikin sauƙi, kallon kewayawa, ko ma hotuna ko fina-finai a kai ba tare da buɗe na'urar ba. Babban nuni yana alfahari da diagonal 7,6 ", watau tare da firam na bakin ciki da
kyamarar gaba ba tare da yankewa ba. Nunin yana da adadin wartsakewa na 120 Hz, wanda zai faranta wa ƴan wasa masu sha'awar sha'awar kallon fina-finai. Bugu da kari, godiya ga masu magana biyu, zaku iya jin daɗin ingantaccen sauti mai tsauri tare da ingantaccen tasirin sitiriyo. Galaxy Fold2 5G ya sami sabon siriri mai ƙira, wanda ke ba shi kyakkyawan ra'ayi a kallon farko.

Babban nuni yana rufe da babban ingancin gilashin Ultra Thin Glass. Wani muhimmin sashi na zane shine ɓoye mai ɓoye (Fasahar Hideaway Hinge) tare da tsarin kyamara, a zahiri ba a iya gani a jikin kyamarar, godiya ga wanda wayar zata iya tsayawa da kanta ba tare da wani tallafi ba. Daga samfurin da ya gabata Galaxy Daga Flip, wayar kuma ta sami ɗan rata tsakanin jiki da murfin hinge, godiya ga wanda ya fi fitar da ƙura da datti iri-iri. A cikin sabon zane, wannan bayani ya fi ajiye sararin samaniya fiye da samfurin Galaxy Z Flip, kayan kariya iri ɗaya ne. Dalilin shine gyare-gyaren abun da ke ciki da yawa na carbon fiber wanda aka yi hinge. Idan da gaske kuna son ficewa daga taron, Samsung yana ba da kayan aikin kan layi don tsara ƙirar ku Galaxy Ana iya keɓance Fold2 5G ta amfani da bambance-bambancen launi huɗu na Hideaway Hinge - Azurfa Karfe, Zinare Karfe, Ja na Karfe da Karfe. Babban zane zai dace da niyyar marubucin ku.

Nuni da kamara

Godiya ga ƙirar nadawa na asali da ƙirar ƙira, yana bayarwa Galaxy Kwarewar wayar hannu Z Fold2 5G a matakin da ba a taɓa ganin irinsa ba. Yanayin Flex 4 da aikin ci gaba na App na 5, godiya ga wanda iyakokin da ke tsakanin gaba da babban nuni ba su da kyau, babban ɓangare ne na wannan. Saboda haka, yana yiwuwa a duba ko ƙirƙirar abun ciki na hoto a cikin buɗaɗɗen ko rufewa ba tare da kusan babu hani ba. Yanayin Flex yana sa ɗaukar hotuna da bidiyo sauƙi fiye da da, yayin da kuma yana ba ku damar duba sabbin abubuwan ƙirƙira. Ɗaukar Duba Yanayin 6 yana ba da damar duka daidai a cikin aikace-aikacen hoto. Har zuwa hotuna ko tagogin bidiyo guda biyar ana nuna su a ƙasan rabin, kuma ana nuna samfoti na yanayin da ake ciki a rabi na sama. Bugu da kari, zaku iya dogaro da aikin na musamman Auto Framing 7 lokacin ƙirƙirar abun da ke ciki. Godiya ga shi, hannayenku suna da kyauta lokacin yin fim, kuma na'urar za ta ci gaba da mayar da hankali kan batun tsakiya ta atomatik, koda kuwa yana motsawa. Sabo Galaxy Hakanan Z Fold2 5G yana sanye da aikin Dual Preview, wanda ke haɗa harbi ta atomatik zuwa
gaba da babban nuni. Masu son yin selfie suma za su ji daɗi, saboda a yanzu ana iya ɗaukar su da inganci ta amfani da kyamarar a baya. Za a yi amfani da nunin gaba don samfoti wurin abin da ke faruwa. Zuwa kayan aiki Galaxy Fold2 5G kuma ya haɗa da ɗimbin manyan ayyukan daukar hoto don masu amfani da ci gaba. Waɗannan sun haɗa da Pro Video, Take Single, Dare mai haske ko yanayin dare na gargajiya. Don haka zaku iya dawwama kowane lokaci cikin inganci mai kyau.

Aiki

Yanayin Multi-Active na Window 11 yana ba ku damar sarrafa yadda ake nuna nuni cikin sauƙi. Duk wanda yake so ya zama mai amfani sosai zai iya buɗe shi
fayiloli daban-daban na aikace-aikacen iri ɗaya kuma duba su gefe da gefe. Bi da bi, ana iya buɗe aikace-aikace daban-daban da nunawa a lokaci guda ta amfani da aikin Tire Window Multi-Window. Kuma idan kana son matsawa ko kwafi rubutu, hotuna ko takardu daga wannan aikace-aikacen zuwa wani, kawai yi amfani da sanannen aikin ja-da-jigon da aka sani daga kwamfutocin tebur. Samsung Galaxy Z Fold 2 kuma yana ba ku damar ɗaukar hoto cikin sauƙi da sauri a cikin aikace-aikacen ɗaya kuma nan da nan matsar da shi zuwa wani (Split Screen Capture function). Kuna iya zaɓar ƙirar mai amfani akan babban nuni kamar yadda kuke so don dacewa da bukatunku mafi kyau. A cikin saitunan, zaku iya canzawa cikin sauƙi tsakanin kallon wayar gargajiya da daidaitawa na musamman don babban nuni. Hakanan zaka iya tsara nunin aikace-aikacen guda ɗaya (misali Gmail, YouTube ko Spotify). Ana iya saita shirye-shiryen Office a cikin Microsoft 365 kamar yadda ake yi akan kwamfutar hannu. Misali, yuwuwar shirin imel na Microsoft Outlook ana iya amfani da shi zuwa matsakaicin lokacin da ke hagu
Wani ɓangare na nuni yana nuna allon allo da rubutun saƙonnin yanzu a hannun dama. Tare da takardu a cikin Kalma, tebur a cikin Excel ko gabatarwa a cikin PowerPoint, zaku iya aiki tare da kayan aiki kamar yadda akan PC.

Technické takamaiman

  • Nuni na gaba: 6,2 inci, 2260 x 816 pixels, Super AMOLED, 25: 9, 60Hz, HDR 10+
  • Nuni na ciki: 7,6 inci, 2208 x 1768 pixels, Dynamic AMOLED 2X, 5: 4, 12Hz, HDR10+
  • Mai sarrafawa: Qualcomm Snapdragon 865+
  • RAM: 12GB LPDDR5
  • Adana: 256GB UFS 3.1
  • OS: Android 10
  • Kamara ta baya: 12MP, OIS, Dual Pixel AF; 12MP OIS ruwan tabarau na telephoto; 12MP ultra-fadi
  • Kamara ta gaba: 10MP
  • Kamara ta gaba: 10MP
  • Haɗin kai: WiFI 6, 5G, LTE, UWB
  • Girma: rufe 159,2 x 68 x 16,8 mm, bude 159,2 x 128,2 x 6,9 mm, nauyi 282 grams
  • Baturi: 4500mAh
  • 25W USB-C caji, 11W caji mara waya, 4,5W baya caji
  • Na'urar firikwensin yatsa a gefe

 

Wanda aka fi karantawa a yau

.