Rufe talla

Kodayake samfurin da aka dade ana jira Galaxy Tare da Fold 2 har yanzu yana da nisa daga ganin hasken rana kuma ya zuwa yanzu a hannun masu sha'awar fasaha da masu bita, Samsung da alama yana da kyawawan tsare-tsare don layin. Giant ɗin Koriya ta Kudu yana ganin makomar gaba musamman a cikin wayoyin hannu masu ruɓi kuma yana daidaita daidai da haka, a cewar manazarta. Gaskiyar cewa Samsung yana shirin tsara tsara na gaba na samfurin yayi magana da kansa Galaxy Z Fold, musamman magaji a cikin tsari Galaxy Z Fold 3 da sigar mai nauyi Z Fold S da Z Fold Lite. Ko da yake ya kamata a ɗauki jita-jita masu ƙarfi da gishiri, ya kamata a lura cewa maɓuɓɓugar ciki iri ɗaya a bara ma. informacecewa za mu ga samfurin a wannan shekara Galaxy Daga Fold 5G.

Duk da yake game da magajin samfurin na yanzu, ƙayyadaddun bayanai da maƙasudin gabaɗaya ana sa ran kuma a bayyane, a cikin yanayin Lite, wani kayan filastik na musamman da ake kira CPI, wanda yake da rahusa, ko da yake ba ya dawwama, zai iya zuwa. gaba. A cikin yanayin samfurin Galaxy Tare da Fold S, Samsung zai dogara ne akan amfani da S Pen, wanda sakamakon haka farashin zai tashi sosai, amma a gefe guda, a cewar majiyoyin, yana yiwuwa a lanƙwasa wayar ta hanyoyi biyu da kuma a kowane gefe. lokaci guda yi amfani da digitizer boye a ƙarƙashin nuni. Ko ta yaya, za mu ga wanda ya dace a ƙarshe kuma ko Giant ɗin Koriya ta Kudu za ta shiga cikin wayoyin hannu da yawa a cikin shekara guda.

Wanda aka fi karantawa a yau

.