Rufe talla

Kwanan nan Samsung ya ƙaddamar da ɗimbin sabbin samfuransa a taron da ba a cika kaya ba. Ita ma wayar Samsung tana cikin su Galaxy Bayanan kula 20 Ultra. An yi niyya don yin aiki azaman babban kayan aiki mai ƙarfi musamman ga ƙarin masu amfani masu buƙata. A wannan lokacin, Samsung kuma ya buga wani infographic mai ban sha'awa akan gidan yanar gizon sa wanda ya kwatanta ƙayyadaddun fasaha na sabbin abubuwa Galaxy Note 20 Ultra tare da na baya Galaxy Bayanan kula 10+.

Hanyoyi biyu na Samsung a fahimta sun bambanta da juna ba kawai a cikin bayyanar ba, har ma a cikin ayyuka. Amma kuma suna da alaƙa da yawa. Duk samfuran biyu suna ba da jituwa tare da alƙalamin S Pen, suna da nau'i iri ɗaya kuma tsakiyar ɓangaren saman nunin su sanye yake da rami tare da kyamarar selfie. Yayin Galaxy Note 10+ sanye take da Dynamic AMOLED nuni tare da diagonal na 6,8 inci, ƙuduri na 3040 x 1440 pixels da 498 ppi, u Galaxy Bayanan kula 20 Ultra yana da nunin 6,9-inch Dynamic AMOLED 2x Quad HD+ tare da ƙudurin 3088 x 1440 pixels da 496 ppi. Wayoyin kuma sun bambanta da juna a nauyi da girma - waɗannan adadin zuwa u Galaxy Bayanan kula 10+ 162,3 x 77,2 x 7,9 mm da nauyin gram 196, u Galaxy Bayanan kula 20 Ultra yana auna 164,8 x 77,2 x 8,1 mm kuma yana auna gram 208.

Amma ga kyamarar baya, Samsung ne Galaxy Bayanan kula 10+ yana da babban 16MP module mai fadi, 12MP wide-angle module, ruwan tabarau na telephoto 12MP da zurfin hangen nesa, yayin da Galaxy Bayanan kula 20 Ultra yana da 12MP matsananci-fadi-angle module, 108MP wide-angle module, 12MP telephoto ruwan tabarau da firikwensin AF Laser. Duk samfuran biyu suna sanye da kyamarar selfie 10MP iri ɗaya.

Samsung Galaxy Note 10+ sanye take da octa-core 64-bit 7nm processor, u Galaxy Note 20 Ultra na'ura mai sarrafawa ce mai iya kaiwa ga ƙimar agogo mafi girma. AT Galaxy Lura 10+ muna samun 12GB na RAM, idan akwai Galaxy Note 20 Ultra tare da RAM ya bambanta da sigar - Bambancin LTE yana ba da 8GB na RAM, bambancin 5G yana ba da 12GB na RAM. Bambancin kuma yana cikin ƙarfin baturin, wanda a ciki Galaxy Note 10+ shine 4300mAh au Galaxy Note 20 Ultra 4500 mAh.

Kuna iya ganin cikakkun hotuna daga bayanan bayanai a cikin hoton hoton labarin.

Wanda aka fi karantawa a yau

.