Rufe talla

A karshen makon da ya gabata, na'urorin CAD na farko da ba na hukuma ba na wayoyin hannu na Samsung masu zuwa sun bayyana akan layi Galaxy S11 da Galaxy S11. An fitar da Samsung renders Galaxy S11 shine laifin sanannen leaker @OnLeaks. Tun da hukuma gabatarwar Samsung Galaxy S11 ya rage 'yan watanni kawai. Daga jita-jita daban-daban, leaks da nazari, za mu iya samun ingantaccen hoto na yadda sabuwar wayar za ta yi kama.

Samsung Galaxy S11

Tabbas, abubuwa da yawa na iya canzawa, amma galibi Galaxy S11 zai dace da abin da za mu iya gani a cikin sabbin ma'anoni. Kamar dai wannan shekara, shekara mai zuwa ya kamata mu ga nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan uku Galaxy S - Galaxy - S11e, Galaxy S11 ku Galaxy S11 +.

Samfuran da ke cikin ma'anar suna da silhouette na yau da kullun na ƙirar layin samfurin Galaxy S, dangane da ƙira, duk da haka, zamu iya lura da canje-canje na ɓangare. Waɗannan suna da alaƙa musamman da kyamarar, wacce a yanzu tana tsaye a tsaye a ɓangaren dama na nunin, wanda ruwan tabarau ke daidaitawa da siffar harafin "L". Bisa ga hotunan, yana kama da kyamarar baya na iya sanye take da na'urori masu auna firikwensin har biyar da filasha LED. A tsakiyar ɓangaren sama na nuni, zamu iya lura da rami na al'ada. A gefen dama akwai maɓallai don sarrafa ƙara kuma don kashe wayar, masu yin na'urar ba su da tashar jiragen ruwa don jackphone 3,5 mm. Dangane da ma'anar, za su sami girman girman Samsung Galaxy S11 yana auna 161,9 x 73,7 x 7,8 mm kuma yana da kauri 8,9 mm inda kyamarar ta fito. Ya kamata na'urar ta sami diagonal na nuni na inci 6,7 da ƙimar wartsakewa na 120 Hz.

Samsung Galaxy Dangane da yankin, S11 ya kamata a sanye shi da Exynos 990 ko Snapdragon 865 processor, kyamarar farko yakamata ta sami ƙudurin 108MP mai daraja. Na gaba, ya kamata ya kasance Galaxy S11 yana sanye da ruwan tabarau na telephoto tare da zuƙowa sau biyar, ruwan tabarau mai faɗin kusurwa da firikwensin ToF. Tsarin aiki zai gudana akan wayoyin hannu Android 10 tare da UI guda ɗaya 2.0

Tushen hotuna a cikin gallery: OnLeaks

Samsung Galaxy S11e

Kamar yadda yake da Samsung Galaxy S11 da kuma buga ma'anar Galaxy OnLeaks ne ya kula da S11E. Yana kama da Samsung zai yi bankwana da allon lebur da duk layin samfurin a shekara mai zuwa tare da wannan ƙirar Galaxy S11 yana da allon lanƙwasa. kama da ku Galaxy S11, ko da a cikin wannan samfurin, ramin don kyamarar gaba zai kasance a tsakiyar ɓangaren ɓangaren nuni. Har yanzu akwai hasashe game da diagonal na nuni - akwai nau'in 6,2-inch da 6,3-inch a cikin wasan. A gefen dama na na'urar akwai maɓallan sarrafa ƙara da kashe wuta, kamar u Galaxy S11 ba shi da tashar tashar jackphone. Bayan na'urar an sanye da kyamarar a tsaye tare da ruwan tabarau mai siffar harafin "L". Galaxy Dangane da yankin, S11e ya kamata a sanye shi da Exynos 990 ko Snapdragon 865 processor, ya kamata mu kuma sa ran (aƙalla a wuraren da aka zaɓa) bambancin 5G, kuma akwai hasashe game da baturi mai ƙarfin 3900 mAh.

Tushen hotuna a cikin gallery: OnLeaks

Samsung Galaxy S11 Mai Rarraba

Source: SamMobile (1, 2)

Wanda aka fi karantawa a yau

.