Rufe talla

Samsung Galaxy Buds suna ƙara shahara a duniyar belun kunne gaba ɗaya, kuma da yawa ma suna kiran su mafi kyawun kuma mafi kyawun madadin Apple's AirPods. Don haka ne ma muka shirya rangwame na musamman ga masu karatun mu tare da hadin gwiwar Mobil Emergency. Kuma muna kuma ƙara siyarwa akan Sony WH-CH500 da Sony WH-1000XM3 Hi-Res belun kunne.

Don samun rangwame, kawai sanya zaɓaɓɓun belun kunne a cikin kwandon sannan shigar da lambar a ciki mujallar1310. Koyaya, yana iyakance ga amfani 10, don haka haɓakawa ya shafi galibi ga waɗanda suka yi gaggawar siyan su.

SonyWH-CH500

Rufaffen belun kunne masu dadi wanda ya dace da tsayin zaman saurare. Irin waɗannan su ne Sony WH-CH500, wanda ke ba da haɗin mara waya ta Bluetooth 4.2 da haɗin haɗin taɓawa mai sauri ta hanyar NFC. Wayoyin kunne suna goyan bayan A2DP, AVRCP, HFP, HSP, da SBC da codecs AAC. Hakanan suna da makirufo haɗe-haɗe don kira mara hannu ko sauƙin sarrafa ƙara kai tsaye ta maɓallan da ke ƙasan harsashi. Za'a iya naɗewa a sauƙaƙe belun kunne don sauƙin ɗauka yayin tafiya. Yana ɗaukar awoyi 20 mai daraja akan baturi kuma yana ɗaukar awanni 4,5 don yin caji. Kunshin ya ƙunshi kebul na microUSB.

SonyWH-CH500

Samsung Galaxy buds

Galaxy Buds suna ba da haɓakar sauti mai inganci, wanda fasahar AKG ke kulawa. Ayyukan Sauti na Ƙarfafawa yana ba ku damar jin abin da ke faruwa a kusa da ku, ko da lokacin da ku ke da belun kunne a cikin kunnuwanku, don haka ba za ku rasa damar sauraron abin da ke kewaye da ku ba, ko da lokacin da kuke waya ko sauraron kiɗan da kuka fi so. Da'awar ingantaccen inganci kuma ya shafi ingancin rikodin muryar ku. Makirifo mai daidaitawa ya ƙunshi makirifo guda ɗaya da aka gina a ciki da makirufo ɗaya na waje a cikin kowane belun kunne, don haka belun kunne zai iya ɗaukar muryar ku a sarari kuma a sarari a duka mahalli da hayaniya.

Galaxy Buds na iya ɗaukar ku duka yini kuma suna iya ɗaukar awanni shida na yawo na Bluetooth ko har zuwa awanni biyar na kiran waya. Bugu da kari, karamin akwati nasu na iya cajin su har zuwa karin sa'o'i bakwai, kuma mintuna 15 na caji mai sauri na iya tsawaita lokacin. Galaxy Buds har zuwa 1,7 hours. Bugu da kari, suna kuma tallafawa cajin mara waya.

Sony WH-1000XM3 Hi-Res

Sony WH-1000XM3 belun kunne ne tare da ingantaccen ingantaccen sauti da ingantaccen fasaha don murkushe hayaniyar yanayi. Wayoyin kunne sun ƙunshi fasaha mai Sauraron Watsa Labarai, wanda ke tabbatar da sauti na farko a kowane yanayi. Ya dogara ne akan babban ingancin HD processor QN1 da masu juyawa masu ƙarfi tare da diaphragm da aka yi da polymers na ruwa, wanda ke tabbatar da babban bass ko sautuna tare da mitar har zuwa 40 kHz. Sauraron Wayo yana gane ayyukanku kuma yana daidaita sautin da aka kunna, wanda hakan ya zama cikakke a kowane yanayi. Kuma idan kuna buƙatar yin magana da wani ba zato ba tsammani, kawai ku rufe ɗaya daga cikin harsashi da hannun ku kuma za a rufe sautin. Har ila yau abin da ya kamata a ambata shi ne rayuwar baturi na sa'o'i talatin ko kuma ikon belun kunne don yin caji a cikin minti 10 na tsawon sa'o'i biyar.

belun kunne-sony-WH-1000XM3
Samsung Galaxy Buds belun kunne a cikin farin akwati

Wanda aka fi karantawa a yau

.