Rufe talla

Samsung na musamman kuma mai juyi Galaxy Fold da farko ya fuskanci matsaloli masu yawa, amma Samsung ba zai daina ba. An jinkirta fitar da wayar hannu mai naɗewa da 'yan watanni, kuma a halin yanzu kamfanin ya kula da gagarumin ci gaba a fannin nunin, gami da inganta ƙarfinsa. Amma babu abin da ya taɓa kasancewa 100% kuma akwai haɗarin lalacewa ko saurin lalacewa na nuni Galaxy A bayyane yake Fold ɗin yana nan kusa, don haka Samsung ya yanke shawarar ɗaukar abokan ciniki tare da rangwamen shirin ciniki. Masu amfani da suka sayi wayar hannu mai ninkawa daga Samsung ba lallai ne su damu da biyan cikakken farashi don gyara sashinsa mafi tsada ba.

Duk abokan cinikin da suka sayi Samsung Galaxy Ninka, saboda haka za su sami damar musayar nunin Infinity Flex akan farashi mai rangwame na tsawon shekara guda bayan siyan. Abokan ciniki waɗanda suka ɗauki ɗaukar inshorar na'urarsu za su biya abin cirewa kawai don maye gurbin. Adadin rangwamen farashi da adadin da za a cire na iya bambanta daga yanki zuwa yanki dangane da farashin gyare-gyare daban-daban, bayani kan farashin nunin Samsung. Galaxy Amma Fold ɗin ba ya samuwa a ko'ina a yanzu.

Za a haɗa shirin don sauya nuni mai rahusa Galaxy Fold Premier Service, wanda abokan ciniki kuma za su sami damar yin amfani da ƙwararrun kwararru na musamman. Daga cikin wasu abubuwa, za su ba da sabis na tallafi na masu amfani, shawarwarin sana'a da informace, dangane da kulawar da ta dace na nuni mai naɗewa.

 

Samsung-Galaxy-Ninka-FB-e1567570025316

Wanda aka fi karantawa a yau

.