Rufe talla

Masu magana da waya sun shahara sosai a cikin 'yan shekarun nan. Duk da haka, babu wani abin mamaki game da. Yana ɗaukar ƴan famfo ne kawai akan nunin wayar kuma kiɗan na iya fara kunnawa daga lasifikar da ke nesa da ƴan mitoci, wanda gaba ɗaya ba za a yi tsammani ba a ƴan shekarun da suka gabata. Kwanan nan ya fito da nasa lasifikan mara waya Alza.cz. Kuma tunda ta aiko mana da ’yan kwali-kwali don yin gwaji a ofishin edita, bari mu duba tare mu ga yadda suka kasance mata. 

Baleni

Idan kun riga kuna da samfur daga kewayon Alzapower ana siyan, marufi mai yiwuwa ba zai zama abin mamaki da yawa a gare ku ba. Mai magana ya zo a cikin kunshin da za a iya sake yin amfani da shi, wanda ba shi da takaici wanda ke da mutuƙar mu'amala. Tunanin muhallin Alza zai bayyana maka gaba daya ko da lokacin zazzage lasifikar, domin abubuwan da ke cikin kunshin galibi ana boye su ne a cikin akwatunan takarda daban-daban ta yadda ba a amfani da robobin da aka yi amfani da su ba dole ba, wanda hakan yana da kyau. Dangane da abin da ke cikin kunshin, ban da lasifikar da kanta, za ku sami kebul na caji, kebul na AUX da littafin koyarwa. 

akwatin v2

Technické takamaiman 

VORTEX V2 tabbas zai iya burgewa tare da ƙayyadaddun fasaha, kamar yawancin samfuran daga kewayon AlzaPower. Yana alfahari, alal misali, ikon fitarwa na 24 W ko wani radiyo na bass daban, godiya ga wanda zaku iya tabbata a gaba cewa bass zai yi wasa har zuwa wani yanki tare da wannan lasifikar Hakanan zaku sami Actions chipset tare da Bluetooth 4.2 goyan baya da goyan bayan bayanan martaba na Bluetooth v1.7 na HFP a cikin lasifikar .1.6, AVRCP v2 da A1.3DP v10. Don haka ingantaccen sigar Bluetooth ce, wacce ke alfahari da kewayon nisan kusan mita 11 zuwa XNUMX daga na'urar da ke watsa kiɗa, da ingantaccen ƙarfin kuzari wanda ke tabbatar da tsawon rayuwar baturi ga mai magana. 

Duk da haka, ba kawai Bluetooth ke kula da wannan ba, har ma da aiki mai wayo na Ajiye Makamashi, wanda ke kashe lasifikar kai tsaye bayan ɗan lokaci na rashin aiki. Har sai an kashe shi, aikin yana tabbatar da matsakaicin yuwuwar ceton makamashi lokacin da ba a amfani da lasifikar, godiya ga abin da za ku iya tabbata a zahiri cewa za ku yi caji sau ɗaya a cikin 'yan kwanaki. A wannan yanayin, girman baturin shine 4400 mAh kuma yakamata ya samar da kusan sa'o'i 10 na lokacin sauraro. Tabbas, zaku iya isa wannan lokacin ne kawai idan kuna saita ƙarar zuwa ƙarami ko matsakaici. Koyaya, idan kun yi amfani da lasifikar zuwa cikakkiyarsa (wanda ƙila ba za ku iya ba, saboda yana da tsananin ƙarar gaske - ƙari akan hakan daga baya), za a gajarta lokacin sake kunnawa. A lokacin gwaji na, ban gamu da wani faduwa cikin sauri ba, amma yana da kyau a yi tsammanin raguwar tsari na mintuna goma. Masu amfani da Apple kuma za su yi la'akari da cewa yayin tafiya tare da lasifikar, za su kuma sanya na'urar caji ta musamman a cikin jakunkuna. Ba za ku caje shi ta hanyar walƙiya ba, wanda ba abin mamaki bane, amma ta hanyar microUSB na al'ada. 

vortex v2 igiyoyi

Har ila yau abin da ya kamata a ambata shi ne tallafin AFP, watau fasahar da ake amfani da ita don gano ingancin tashar Bluetooth don adana matsakaicin ingancin sautin da aka watsa, kewayon mitar 90 Hz zuwa 20 kHz, impedance 4 ohms ko hankali 80 dB + - 2 db. Idan ka kula da girman, sun kasance 160 mm x 160 mm x 160 mm don wannan mai magana mai siffa mai siffa bisa ga masana'anta, yayin da nauyin kuma gram 1120 godiya ga kayan da aka yi amfani da su. Girman mai juyawa shine sau biyu 58 mm. A ƙarshe, Ina so in ambaci jack 3,5 mm a bayan mai magana, wanda tabbas zai faranta wa duk masu amfani da ba su da sha'awar fasahar mara waya. Godiya gareshi, zaku iya haɗa wayarku, kwamfuta ko TV ɗinku cikin sauƙi zuwa lasifikar ko da ta waya, wanda tabbas zai iya zama da amfani lokaci zuwa lokaci. Hakanan abin faranta rai shine ginannen makirufo, ta inda zaku iya sarrafa kira kuma ku sanya lasifika ya zama abin hannu mara hannu. Abin takaici, babu wani kariya daga ruwa ko ƙura, wanda, idan aka ba da samfurin samfurin, wanda zai dace da misali a cikin tarurruka ko gareji, ko a wuraren lambun da ke kusa da tafkin, tabbas zai farantawa. A gefe guda, wannan ba wani abu ba ne da zai sa ya zama dole don karya sanda akan VORTEX V2. 

Gudanarwa da ƙira

Ba na jin tsoro in kira mai magana ƙirar futuristic. Ba za ku sami nau'ikan iri ɗaya da yawa a kasuwa ba, wanda tabbas abin kunya ne. A ra'ayi na, na'urar da aka tsara irin wannan sau da yawa ta fi dacewa da gidaje na zamani fiye da akwatin "tsalle" a cikin siffar cube ko cuboid. Lallai kwalliya tana da fara'a, kodayake ba lallai ne ta kasance ta kowa ba. 

An yi lasifikar da aluminium mai ƙima, filastik ABS, silicone da masana'anta na roba mai dorewa, yayin da aluminium wanda ya zama mafi yawan abin da ake iya gani zai zama mafi bayyane ga idanunku. Yana ba wa mai magana abin taɓawa na alatu, wanda ba shakka ana maraba da shi idan aka yi la'akari da fa'idodin amfani. Yana da kyau cewa Alza bai yanke shawarar ajiye kuɗi a nan ba kuma maimakon aluminum, ba su yi amfani da filastik na gargajiya ba, wanda ba shakka ba zai sami ra'ayi mai ban sha'awa ba, kuma menene ƙari, ba zai iya ba da ƙarfi kamar aluminum ba. 

A gefen sama na lasifikar, zaku sami maɓallan sarrafawa guda biyar, waɗanda za a iya amfani da su cikin sauƙi don maye gurbin wayar, idan ba ku da ita a hannu kuma kuna buƙatar tsayawa, bebe, motsawa ko amsa kiɗan. A nan ba zan gafarta wa kaina ƙaramin ƙararrawa game da kayan da aka yi amfani da su ba. Ina tsammanin Alza zai iya guje wa filastik a nan kuma ya yi amfani da aluminum shima, wanda zai fi kyau a nan. Don Allah kar a ɗauki wannan a matsayin ma'anar sarrafa maɓallan ko ta yaya mara kyau ko ƙila ba su da inganci - ba haka lamarin yake ba. A takaice, zai yi kyau a ji babban yanki na jikin mai magana - watau aluminum - a nan kuma. Amma kuma, wannan ba wani abu ba ne da zai sa mutum ya ruguje, nan take ya kori kakakin. Bayan haka, gabaɗayan sarrafa shi kamar yadda yake a cikin u Alzapower kamar yadda aka saba, an yi shi zuwa ga kamala tare da alamar alama.

Ayyukan sauti

Ganin cewa na riga na gwada masu magana guda biyu daga taron bitar Alzy a baya, kuma kwanan nan aka buga bitar ɗaya daga cikinsu a cikin mujallarmu, ni ko ƙasa da haka. VORTEX V2 bai damu ba ya barni da sautin. Bayan haka, abubuwan da na gwada a baya sun yi aiki sosai, kuma idan aka yi la'akari da sigogi da farashin wannan samfurin, da alama zai iya biyo baya daga gare su, wanda na ci gaba da tabbatarwa akai-akai a cikin makonnin da suka gabata. 

Sautin daga VORTEX shine, a cikin kalma ɗaya, mai girma. Ko kuna jin daɗin kiɗan gargajiya, wani abu mai wuya ko wataƙila kiɗan lantarki, ba za ku sami matsala ba. Ban ci karo da wani murdiya ba a cikin bass ko treble a cikin sa'o'i da yawa na sauraron kiɗan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan a cikin ofishi na, amma ba shakka mai magana ba shi da matsala tare da mids. Gabaɗaya, sautin daga masu magana da Alza koyaushe yana zama kamar "mai yawa" don haka yana ɗaukar hankali sosai a hanya, wanda kuma ya shafi wannan lokacin. Hakanan dole ne in yaba da bass, wanda ya ɗan ji daɗi tare da VORTEX V2 fiye da AURY A2 da aka sake dubawa kwanan nan. Yana da wuya a ce ko kayan da aka yi amfani da su ko kuma canjin siffar yana da tasiri akansa, sakamakon yana da daraja kawai. Hakanan yana da kyau cewa zaku iya kallon shi ta gani ta hanyar membrane na baya, wanda baya jin tsoron girgiza da kyau. 

vortex v2 cikakken bayani

Kamar yadda na rubuta a sama, mai yiwuwa ba za ku yi amfani da lasifika a matsakaicin ƙarar ba sau da yawa. Me yasa? Domin shi mai tsananin zalunci ne. A gaskiya ba zan iya tunanin yadda katon gida ko gida zan iya zama kurma a daya karshen a iyakar girma, balle yin aiki kullum. Godiya ga wannan, za ku iya tabbata cewa zai isa ga babban lambun lambun ko bikin ranar haihuwa ba tare da wata matsala ba. Kuma a yi hattara - mai ban tsoro da aka sani da hum ko murdiya, wanda mai yiwuwa ya bayyana a babban kundin tare da wasu lasifika, VORTEX V2 bace kwata-kwata, wanda tabbas ya cancanci babban yatsa. Koyaya, tambayar shine ainihin sau nawa zaku yaba wannan fasalin. 

Idan mai magana ɗaya bai isa ba, zaku iya amfani da aikin StereoLink don ƙirƙirar tsarin sitiriyo wanda ya ƙunshi VORTEX guda biyu. Haɗa tsarin yana da sauƙi, kamar yadda yake faruwa bayan danna takamaiman haɗin maɓalli, kuma ba shakka ba tare da waya ba. Kuna iya saita tashoshi biyu na hagu da dama, da kuma ƙarar ko waƙar da ake kunna daga duka ɗaya da ɗaya. Don haka ba komai ko wanne lasifika da ka haɗa wayarka da ita. Kuna iya horar da sashin sauti ta duka biyu kuma a daidai ma'auni ɗaya. Kuma sautin? Tunani. Godiya ga StereoLink, ba zato ba tsammani akwai sauti a kusa da ku ba kawai a cikin wani yanki na gida ko ɗakin gida ba, wanda masu sauraro na yau da kullun za su yaba da masu amfani da kida masu wahala na mafi ƙarancin hatsi. Duk da haka, zai zama kuskure don tunanin cewa masu magana suna da kyau kawai don sauraron kiɗa. Za su ba da sabis mai girma ko da bayan haɗawa da TV don kallon fina-finai da jerin abubuwa, ko bayan haɗawa zuwa na'urar wasan bidiyo. A cikin lokuta biyu, godiya ga VORTEX, za ku ji daɗin cikakkiyar ƙwarewar sauti. 

Sauran abubuwan alheri

A ƙarshen bita, zan ɗan ambaci ginanniyar makirufo don kira mara hannu. Kodayake kayan haɗi ne mara mahimmanci, yana iya burge tare da babban aikin sa. Yana iya ɗaukar muryar ku da kyau, kuma kiran ta hanyarsa ana gane shi daga ɗayan ɓangaren kamar yadda kiran waya yake. Tabbas idan kun yi nisa da shi, ya zama dole a kara magana, amma hankalinsa yana da kyau sosai kuma ba lallai ba ne a yi masa ihu ba dole ba. A takaice, babban na'urar da ba za ta yi asara tare da mai magana ba. 

Ci gaba 

Idan don saye VORTEX V2 ka yanke shawara, ba shakka ba za ka koma gefe ba. Wannan shi ne ainihin mai magana mai kyau, wanda ya dace da TV da sauraron kiɗa, wanda zai yi ado gidanka ko ɗakin gida, da abin da ya fi, a farashi mai kyau. Haɗin waɗannan masu magana guda biyu cikakkiyar liyafa ce ga kunnuwa kuma tabbas zan iya ba da shawarar ta, saboda yana da girma. Na kuskura in ce ba za ku sami masu magana da yawa ba - idan akwai - masu magana iri ɗaya a kasuwa akan farashi iri ɗaya. 

vortex v2 daga gaba 2
vortex v2 daga gaba 2

Wanda aka fi karantawa a yau

.