Rufe talla

A ƙarshen wannan shekara, ƙaddamarwar sannu-sannu na multixes watsa siginar TV a cikin daidaitattun DVB-T na yanzu zai fara da kuma canji na gaba zuwa watsa shirye-shirye a cikin sabon ma'auni: Digital Video Broadcasting - Terrestrial 2, abbreviated DVB-T2. Dangane da binciken da Nielsen Atmosphere ya yi kwanan nan don Ma'aikatar Masana'antu da Kasuwanci, sama da 83% na masu kallon Czech sun fahimci canjin, kuma sama da 40% daga cikinsu sun riga sun sami sigina a cikin ma'aunin DVB-T2. Daga cikinsu har da masu gidajen talabijin na Samsung.

DVB-T2 – mafi kyawun hoto wanda ke ɗaukar ƙasa da sarari a cikin iska

A cikin sabon tsarin watsa shirye-shiryen dijital, duk tashoshin TV na Czech, Prima, Nova da Barrandov suna samuwa ga yawancin masu kallo a cikin Jamhuriyar Czech. Daga cikin waɗannan masu suna, shirye-shiryen gidan talabijin na jama'a na Czech kawai ana samun su cikin ingancin HD. Ko da yake tabbas zai ɗauki wata shekara kafin kowa ya watsa shirye-shirye a cikin cikakken HD, canjin idan aka kwatanta da ingancin hoton talabijin na yanzu an riga an gani a kallon farko.

Koyaya, masu Samsung QLED TVs za su iya jin daɗin hoto mafi kyau fiye da ƙudurin HD da aka yi alkawari a yau. Sabon don 2019, an sanye shi da na'ura mai sarrafawa ta Quantum tare da hankali na wucin gadi, wanda ke haɓakawa da haɓaka ingancin rikodin sake kunnawa a cikin ainihin lokacin har zuwa ƙudurin 8K (7680 × 4320).

A zahiri, DVB-T2 kuma ya haɗa da watsa shirye-shiryen haɗin gwiwar HbbTV, wanda ke ɓoye ƙarƙashin maɓallin ja. A cikin Jamhuriyar Czech, a halin yanzu ana amfani da shi ta hanyar CT da aka ambata, TV Prima da Nova.

All TVs na Samsung TV jerin daga 2015 hadu da DVB-T2 misali

Domin masu kallo su tabbata cewa talabijin ɗin su na da ikon karɓar sigina a cikin sabon ma'aunin DVB-T2 (ko, akasin haka, don tabbatar da cewa da gaske ba zai iya karɓar ta ba kafin siyan sabon TV cikin gaggawa). , České Radiokomunikace gwaje-gwaje sannan ya ba da tabbacin duk na'urorin da suka dace da alamar DVB-T2 An tabbatar da DVB-T2. Takaddun shaida An tabbatar da DVB-T2Hakanan ya haɗu da duk samfuran Samsung 322 waɗanda suka bayyana akan kasuwar Czech tun 2015.

Kit ɗin Juyin Halitta zai taimaka masu tsofaffin Samsung TVs

Masu kallo da tsofaffin talabijin suna da zaɓi biyu ko uku: Na farko, za su iya siyan ɗaya daga cikin sababbi kuma ƙwararrun TV, ko haɗa akwatin saiti zuwa TV ɗin su na asali. Samsung kawai yana ba abokan cinikinsa zaɓi na uku. Suna iya karɓar siginar DVB-T2 akan tsohon TV ɗinsu ta amfani da Kit ɗin Juyin Halitta. Kodayake yana da irin wannan bayani don siyan akwatin saiti, Kit ɗin Juyin Halitta yana da manyan fa'idodi guda biyu. Zai ba masu kallo damar watsa shirye-shiryen HbbTV da ke ƙara shahara. Fa'ida ta biyu da ba za a iya shakkar ta ba ita ce haɓakar dukkan tsarin aiki zuwa matakin labarai na 2019.

Don haka abokin ciniki ya sami damar yin amfani da shahararrun aikace-aikacen HBO GO, Netflix, Stream ko yawancin talabijin na intanet. Bugu da ƙari, duk TV ɗin za a sarrafa ta sabon mai kula da Smart, wanda aka haɗa a cikin bayarwa.

Samsung yana ba abokan cinikinsa damar haɓaka ko da TV mai shekaru 7 zuwa Smart TV da haɓaka shi zuwa matakin nishaɗi na zamani. Ana samun ƙarin bayani game da sabon Kit ɗin Juyin Halitta anan: https://www.samsung.com/cz/tv-accessories/evolution-kit-sek-4500/

Samsung Q9F QLED TV FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.