Rufe talla

Tun bayan kaddamar da tallace-tallacen Samsung Galaxy S10+ a Galaxy S10 a Jamhuriyar Czech ya riga ya wuce 'yan kwanaki. Nasiha Galaxy S10 yana ƙunshe da ƙaƙƙarfan nuni, manyan abubuwa da yawa, da ingantaccen aiki da kyamara. Kwararrun daga iFixit kuma sun yanke shawarar yin nazari sosai kan sabbin samfuran, waɗanda suka yi nazarin su a cikin bidiyo a tashar YouTube. Wace matsaya suka cimma?

Samsung gyara Galaxy S10+ a Galaxy S10 ba zai zama al'amari mafi arha ta kowace hanya ba. Babban abin da ya jawo shi ne yawan amfani da manne mai karfi da ke rike wayar wuri guda. Ƙirƙirar wayar da ke da kyau sosai kuma tana da haɗin kai sosai zai ɗauki ƙarin aiki, kuma taronta na gaba zai kasance mai wuyar gaske.

A cewar iFixit, ƙwanƙwasa wayar zuwa sassa yana da mahimmanci ko da a cikin wasu gyare-gyaren banal gaba ɗaya ko maye gurbin nuni na kowa. Don kwakkwance Samsung Galaxy S10+ yana buƙatar matakai goma sha uku masu buƙatar gaske. Bayan kammala hanya mai wahala kawai masana iFixit za su iya zuwa manyan abubuwan da ke cikin wayar, ɓoye a ƙarƙashin gilashin ta baya.

Dangane da gwaje-gwajen da aka yi, iFixit ya kimanta Samsung Galaxy S10 ku Galaxy S10+ maki uku cikin goma ta fuskar gyarawa. Maki goma yana nufin mafi sauƙin gyarawa, aya ɗaya yana nufin gyara mafi wahala. Samfura Galaxy A cikin irin wannan gwajin, S9 ya sami ƙimar maki huɗu cikin goma, wanda shine iri ɗaya ga samfuran Galaxy Bayanan 8 a Galaxy S8. A cewar iFixit, Wayar Mahimmanci (Essential PH-1) ita ce mafi wahalar gyarawa.

Wanda aka fi karantawa a yau

.