Rufe talla

Sabuwar Samsung Galaxy Note9, wanda aka gabatar a hukumance ga jama'a a daren jiya, kusan ba shi da bambanci da wanda ya riga ya gabata, Note8, da farko. Ko da yake a fannin zane yana kama da babban ɗan'uwansa ta hanyoyi da yawa, amma a cikinsa yana ɓoye abubuwa da yawa waɗanda ba shakka sun cancanci a ambata. Wannan shine dalilin da ya sa Samsung ya ƙirƙiri babban bayanan bayanai wanda ke kwatanta takamaiman ƙayyadaddun samfuran biyu, don haka abokan ciniki za su iya fahimtar ko yuwuwar haɓakawa yana da daraja.

Sabo Galaxy Note9 ya gaji fa'idodi da yawa daga magabata, amma a lokaci guda an ƙara su da mafi kyawun labarai daga. Galaxy S9 da S9+. Wayar ta samu, alal misali, sabuwar kyamarar da ke da buɗaɗɗen buɗe ido, godiya ga wanda ke iya ɗaukar hotuna masu inganci ko da a yanayin rashin haske. A lokaci guda kuma, kyamarar yanzu tana haɓaka tare da sababbin ayyuka tare da tallafin fasaha na wucin gadi, wanda ke taimakawa wajen ƙirƙirar hotuna mafi kyau.

Idan aka kwatanta da Note8, sabo ne Galaxy Note9 ya riga ya bambanta a cikin girmansa - sabon abu yana da ɗan ƙasa kaɗan, amma a lokaci guda ya fi girma kuma ya fi girma. Tare da wannan, nauyin kuma ya karu da 'yan gram. Koyaya, mafi girman girman wayar da nauyi mafi girma suna kawo manyan fa'idodi guda biyu - Note9 yana da nunin inch goma mafi girma kuma, sama da duka, baturi mai girma mafi girma, cikakken 700 mAh. Hakazalika, girma da nauyin S Pen stylus suma sun canza, wanda yanzu yana goyan bayan haɗin Bluetooth don haka yana ba da sabbin ayyuka da yawa.

Bayan haka, kamar kowace shekara, aikin wayar ya karu a wannan karon ma. A cikin Samsung Galaxy Note9 yana da ƙarfi ta hanyar octa-core processor wanda aka rufe har zuwa 2,8 GHz + 1,7 GHz (ko 2,7 GHz + 1,7 GHz dangane da kasuwa). Hakanan ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiyar aiki ya ƙaru, har zuwa 8 GB. Matsakaicin ma'ajiyar ciki kuma ya karu, wato zuwa 512 GB mai daraja, kuma tare da wannan, wayar tana tallafawa har zuwa 512 GB microSD katunan. Samsung kuma yayi fare akan mafi kyawun guntu LTE, wanda yakamata ya ba da saurin haɗin gwiwa, kuma Galaxy S9 ya ari Note9's Intelligent Scan - hade da iris da mai karanta fuska.

Kada mu manta da sababbi ma Android 8.1, wanda aka riga aka shigar akan wayar ta tsohuwa.

Galaxy Note9 vs Note8 bayani dalla-dalla
Samsung-Galaxy-Note9-vs-Note8-FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.