Rufe talla

Saƙon kasuwanci: Tare da haɗin gwiwar kantin sayar da kan layi Gearbest, muna shirya muku tallace-tallace daban-daban akai-akai, duka don wayoyin hannu da na kayan haɗi daban-daban da na'urori. A yau za mu gabatar da kwamfutar hannu na asali iplay 8, wanda babban amfaninsa ya kasance a cikin kayan aiki kuma yafi a farashin.

ALLDOCUBE iPlay 8 kwamfutar hannu ce da ke da nunin IPS mai girman 7,85-inch tare da ƙudurin 1024 x 768 pixels da rabon fuska na 4:3. Ƙwaƙwalwar na’urar ita ce processor quad-core tare da gudun agogon 1,3 GHz, da 1 GB na RAM. Akwai 16GB na ajiya don hotuna, bidiyo da sauran bayanai, waɗanda za a iya faɗaɗa su da wani 128GB ta amfani da katin ƙwaƙwalwar ajiya.

An yi nufin kwamfutar tafi-da-gidanka ne don kallon fina-finai, silsila da hawan Intanet, don haka an sanye shi da Dual Band Wi-Fi (2,4GHz / 5,0GHz) tare da goyan bayan cibiyoyin sadarwa na 802.11a/b/g/n. Hakanan akwai kyamarori guda biyu - gaban da ƙudurin 0,3 MPx, wanda ya isa don kiran bidiyo, da kuma 2-megapixel na baya don ainihin hotuna.

Yana da kyau a lura cewa kwamfutar hannu tana da masu haɗin Micro USB da Micro HDMI, jackphone na 3,5mm, baturi 3600mAh kuma ana yin ta ta Android 6.0 (Tallafin harshen Czech ba ya ɓace). Hakanan girmansa yana da amfani, godiya ga girman 9.50 x 13.60 x 0.80 cm, zaku iya riƙe shi a hannu ɗaya. Nauyin gram 338 shima abin yabawa ne. Amma mafi kyawun abu shine farashin, lokacin da kwamfutar hannu ta canza zuwa kawai CZK 1.

Idan kun bar ɗakin ajiyar Czech da aka zaɓa (GW-5), to ba za ku biya haraji ko haraji ba. Aika ta hanyar PPL yana farawa daga rawanin alama 4 kuma zaku sami kaya a gida a cikin kwanakin aiki 1-2.

An rufe samfurin da garanti na shekara 1. Idan samfurin ya zo lalacewa ko gaba ɗaya ba ya aiki, zaku iya ba da rahoto cikin kwanaki 7, sannan aika samfurin baya (za a mayar da kuɗin aikawa) kuma GearBest zai aiko muku da sabon abu gaba ɗaya ko kuma dawo da kuɗin ku. Kuna iya samun ƙarin bayani game da garanti da yiwuwar dawowar samfur da kuɗi nan.

ALLDOCUBE iPlay 8 FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.