Rufe talla

Samfurin flagship na Samsung na wannan shekara yana ba da sabbin abubuwa da yawa, amma mafi ban sha'awa sun faru a fili a fagen kyamara. Ya fi girma Galaxy S9 + ya sami ba kawai nau'i-nau'i na ruwan tabarau ba, har ma da buɗe ido mai canzawa kuma, sama da duka, ikon harba bidiyo mai motsi a hankali a 960fps. Mun mai da hankali musamman kan bidiyon da aka ambata a hankali lokacin gwajin wayar kuma mun yanke shawarar gabatar muku da aikin daban, gami da samfurori da yawa.

Samsung Galaxy S9+ ya zama waya ta biyu a duniya don iya harba bidiyo mai motsi a hankali a firam 960 a cikin daƙiƙa guda. Kamfanin na farko shine mai fafatawa da Sony da samfurinsa na Xperia XZ Premium, wanda aka gabatar da shi ga duniya a farkon shekarar bara. Matsalar ita ce duka wayoyin hannu biyu kawai suna iya ɗaukar irin waɗannan hotuna masu motsi a hankali a cikin HD ƙuduri na 1280 x 720 pixels, wanda ke tasiri sosai ga ingancin bidiyo.

Ɗaukar motsin motsi da kanta ke kunne Galaxy S9+ mai sauqi ne. Kawai canza kyamara zuwa Yanayin jinkirin Super a cikin app. Nan da nan, murabba'i ya bayyana a cikin dubawa, wanda dole ne ka sanya wani ɓangare na wurin da motsi zai faru. Sannan wayar ta gano motsi ta atomatik a cikin murabba'in bayan ta fara rikodin kuma ta rage saurin bidiyo. Duk da haka, tsarin ba koyaushe yana rage motsi daidai ba - ya dogara da yanayin, salon motsi da mayar da hankali.

Ana iya shirya bidiyo kai tsaye akan wayar hannu - ƙara kiɗa, datsa ko kashe motsin jinkirin. Abin takaici, ba zai yiwu a gyara kewayon motsin jinkirin ba, wanda nake gani a matsayin babban gazawa. A wasu lokuta, wayar tana rage faifan bidiyo da sauri kuma ta haka ta sake hanzarta bidiyo da wuri (misali bidiyo mai haske). Idan za a iya daidaita kewayon motsin jinkirin, za a iya ƙirƙiri ƙarin fim mai ban sha'awa.

Yayin da fasalin motsin jinkirin yana da ban sha'awa sosai, na yi kuskure in faɗi cewa za ku yi amfani da shi ne kawai a aikace. Kusan koyaushe dole ne ku shirya wurin don harbi a gaba, kuma sama da duka, kuna buƙatar sanin ainihin inda motsin zai gudana don ku iya sanya wannan ɓangaren wurin a cikin murabba'i. Don haka akwai ƙananan ƙararraki na gaske inda za ku ciro wayarku ba tare da bata lokaci ba daga aljihun ku, kunna kyamarar kuma fara yin fim ba zato ba tsammani. Wataƙila, ba za ku yi nasara a irin wannan harbin ba. Akasin haka, lokacin shiryawa a gaba, ana iya ƙirƙirar bidiyo mai ban sha'awa sosai.

Galaxy S9 super slow mo FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.