Rufe talla

DxO ya bayyana cewa sabon flagship na Giant na Koriya ta Kudu Galaxy S9+ yana da mafi kyawun kyamarar kowace wayar salula da ta taɓa gwadawa. Na'urar ta sami mafi girman kima da DxO ya taɓa bayarwa, wato maki 99, yayin da Google Pixel 2 da na'urori masu fafatawa. iPhone X ya samu maki 98 da maki 97.

Kamfanin a kyamara Galaxy S9 + bai gamu da wani rauni na zahiri ba, ko lokacin ɗaukar hotuna ko lokacin rikodin bidiyo, don haka ana ba da shawarar wayar ga duk masu amfani da ke nema. m photomobile. "Ingantattun hotuna da bidiyo suna da girma a kowane yanayin haske," Inji masana daga DxO. Don waɗannan dalilai, wayar ta sami maki mafi girma da DxO ta taɓa bayarwa.

Galaxy S9+ yana da kyamarar 12-megapixel dual, haka kuma iPhone X, duk da haka, wayar Samsung tana da fasalin maɓalli guda ɗaya wanda ya bambanta shi da iPhone X, kuma shine madaidaicin buɗe ido. Wannan yana nufin cewa ruwan tabarau na iya daidaitawa da yanayin haske kamar yadda yake daidai da idon ɗan adam, yana ba da damar ƙarin haske a cikin kyamara a cikin rashin haske fiye da haske mai haske.

A cikin yanayi mara kyau, kyamarar baya tana amfani da buɗaɗɗen f/1,5 mai sauri don ɗaukar haske gwargwadon iko. A cikin haske mai haske, yana jujjuya zuwa a hankali bude f/2,4 don mafi kyawun daki-daki da kaifi.

DxO yabi wayar Galaxy S9+ galibi saboda gaskiyar cewa ya sami kyakkyawan sakamako a cikin yanayi mai haske da rana. Hotunan da aka samu suna da launuka masu haske, kyakykyawan bayyanarwa, da faffadan kewayo. Kodayake mayar da hankali ta atomatik ba shine mafi sauri da kamfanin ya taɓa gwadawa ba, a bayyane yake ba kome ba.

Hakanan aikin na'urar yana da ban sha'awa yayin harbi da faɗuwar rana, tare da kyamarar tana iya ɗaukar hotuna tare da filaye masu kyau, launuka masu haske, daidaitaccen farin ma'auni da ƙaramar amo. Kyamara ta baya ta sami babban ƙima musamman saboda autofocus, zuƙowa, walƙiya da bokeh, fallasa, bambanci da daidaiton launi. Ma'aikatan DxO da ke kula da gwaji sun ɗauki hotunan gwaji 1 da sama da sa'o'i biyu na bidiyo.

Ƙididdiga na ainihi ne, don haka ya kamata ku ɗauka tare da ƙwayar gishiri. Kamfanin ya ce kwatancen samfura abu ne na fifikon mutum.

galaxy s9 kamara dxo fb
Galaxy-S9-Plus-kamara FB

Source: DxO

Wanda aka fi karantawa a yau

.