Rufe talla

Ba dole ba ne ku je Pyeongchang, Koriya ta Kudu, don yanayin wasannin Olympics na lokacin sanyi na bana. An shirya irin wannan ƙwarewar ga kowa da kowa a fagen Samsung a Brno, inda baƙi za su iya jin daɗin abubuwan jan hankali da yawa.

Kamfanin Samsung Electronics, wanda kuma abokin hadin gwiwar wasannin Olympics ne na duniya, yana bude filin wasa na Samsung na musamman ga dukkan masu sha'awar wasanni da masu sha'awar wasanni a yau a bikin Olympics a Brno. Ƙarfin ƙwarewar Olympics zai kasance a ko'ina saboda godiya ta mita 25 wanda zai nuna watsa shirye-shiryen kai tsaye da bidiyo daga Koriya ta Kudu

"Samsung ya dade yana goyon bayan ra'ayin wasannin Olympics, don haka muna matukar farin ciki da cewa sabbin fasahohinmu za su ba da gudummawa ga kwarewa ta musamman a filin Samsung Arena da ke Brno, godiya ga wanda kowa zai iya jin daɗin wannan hutu na wasanni. zuwa cikakke." in ji Tereza Vránková, Shugaban Kasuwanci da Sadarwar PR a Samsung.

Baƙi zuwa Samsung Arena na iya sa ido ga abubuwan jan hankali da yawa:

  • Godiya ga gaskiyar kama-da-wane na Samsung Gear VR, za su fuskanci sledding da hannu ta amfani da na'urar kwaikwayo mai motsi.
  • Tare da taimakon ƙwararren malami, suna koyon dabarun hawan dusar ƙanƙara na musamman, yayin da kyamarar Gear 360 ke ɗaukar kowane lokaci na ƙwarewar su.
  • Wayar da ke sarrafa murya Galaxy S8 yana ɗaukar hoto na musamman a bangon hoto na 3D tare da 'yan wasa masu mu'amala.
  • Amfani da S Pen na wayarka Galaxy Note8s na iya ƙirƙirar saƙo ga ɗan wasan da suka fi so, wanda kai tsaye aka aika zuwa ƙauyen Olympics.

Filin Samsung Arena yana buɗe wa jama'a a matsayin wani ɓangare na bikin Olympics a Cibiyar Nunin Brno har zuwa 25 ga Fabrairu. Ana iya samun ƙarin bayani a www.olympijskyfestival.cz ko kuma akan bayanan Facebook na Samsung Czech Republic da Slovakia.

Samsung ZOH fagen fama Brno FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.