Rufe talla

A cikin 'yan watannin nan, da yawa daga cikin masana'antun wayoyin hannu, baya ga haɓaka aikin wayar, inganta kyamara ko tsawaita rayuwar batir, sun kuma yi ƙoƙarin rage girman firam ɗin da ke kewaye da nunin, don haka ƙara taɓawar wayar da kaso kaɗan. Ya zuwa yanzu, duk da haka, kusan kowa ya fuskanci matsala guda ɗaya - na'urori masu auna firikwensin da mai magana a saman nuni. Wannan wuri na musamman ba zai yuwu a rage shi ta kowace hanya ba, kuma yayin da za mu iya tunanin wayar hannu cikin sauƙi ba tare da maɓallin gida na zahiri a ƙasan nunin ba, tabbas ba za mu iya cizon firikwensin da suka ɓace daga saman nunin ba. da sauki. Koyaya, yana kama da Samsung yana ƙoƙarin nemo mafita mai gamsarwa ga wannan matsalar.

A kan portal LetsGoDigital wani patent mai ban sha'awa ya bayyana, wanda Samsung yayi rajista kwanan nan. Dukkanin ra'ayin wannan labarin shine cewa Koriya ta Kudu za su kawai saka duk na'urori masu auna firikwensin a cikin nunin OLED, ta haka yana ƙaruwa sosai a yankin. Ta wannan hanyar, ba za a sami cutouts marasa kyau ba, waɗanda za mu iya gani, alal misali, a cikin gasa ta iPhone X. Aibi ɗaya kawai a cikin kyawun wannan wayar zai kasance kawai ƴan ɗigon baƙar fata tare da lasifikan da ba a taɓa gani ba, wanda zai “zubawa” kewaye" nuni.

Hakazalika, Samsung na iya magance maɓallin gida a ƙasan nuni. Idan yana son adana shi, tabbas ba za a sami matsala tare da haɗa shi ma ba. Koyaya, tunda sabbin samfuran sa kawai sun sami maɓallin software, yana da yuwuwar za mu same shi a cikin wannan ƙirar kuma.

Ko da yake wannan lamban kira yana da ban sha'awa sosai, yana da wuya a ce a halin yanzu ko za mu gan shi. Kamfanonin fasaha suna shigar da takardun shaida iri ɗaya a kowace shekara, waɗanda kaɗan ne kawai ke ganin hasken rana. A kowane hali, nunin wayar hannu da aka ƙera ta wannan hanya zai zama mai ban sha'awa sosai kuma zai zo kusa da cikakkiyar manufa - nuni a duk faɗin gaban wayar ba tare da wani abu mai jan hankali ba.

Samsung Galaxy duk wayar allo FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.