Rufe talla

Shekara bayan shekara ya taru, kuma bayan yawan hasashe, muna da sabon ƙari ga layin Galaxy. Sabon Samsung ne Galaxy A8, watau wayar manyan aji na tsakiya, wanda ke ɗaukar mafi kyawun samfuran flagship. Sabon sabon abu don haka yana alfahari da ƙirar ergonomic, nunin Infinity akan kusan gaba ɗaya gaba ɗaya, mai karanta yatsa a baya kuma, sama da duka, kyamarar gaba biyu tare da aikin Mayar da hankali Live.

Baki:

“Sabuwar wayar da aka ƙaddamar Galaxy A8 yana kawo abubuwan da abokan cinikinmu suka so daga wayoyin hannu na flagship, kamar Infinity Nuni da kyamarar farko mai fuskantar fuska biyu tare da Live Focus, zuwa kewayo. Galaxy A, wanda aka san shi da ingantaccen ƙira, "in ji Roman Šebek, darektan sashin na'urorin wayar hannu na Samsung Electronics Czech da Slovak. "Kayan aiki Galaxy A8 misali ne na ci gaba da ƙoƙarinmu don saduwa da bukatun abokan cinikinmu ta hanyar kyauta mafi girma da fasali waɗanda ke ƙara jin daɗin su. "

Yayin da a baya akwai kyamarar 16Mpx tare da budewar f/1,7, kyamarar dual 16Mpx + 8Mpx tare da buɗaɗɗen f/1,9 ta fito sama da nunin, godiya ga wanda yake sarrafa ɗaukar hotuna masu haske da kaifi. Kyamara ta gaba biyu ta ƙunshi kyamarori daban-daban guda biyu waɗanda zaku iya canzawa tsakanin don zaɓar selfie ɗin da kuke so: daga kusa-kusa tare da bangon blur zuwa hotunan hoto tare da bango mai haske da kaifi. Hakanan akwai aikin Mayar da hankali kai tsaye, wanda kawai ake samu akan tuta zuwa yanzu Galaxy Note8, kuma godiya ga wanda zaka iya sauƙin canza tasirin blur kafin da bayan ɗaukar hoto, ƙirƙirar hotuna masu inganci.

Kyamara na iya ɗaukar hotuna masu kaifi a rana da dare, ko da a cikin ƙananan haske. Sabbin na'urorin kuma suna ba ku damar shirya hotunanku ta hanya mai daɗi, misali ta ƙara sitika a cikin hotunan ku ko nuna abubuwan da aka ƙirƙiro na abinci a Yanayin Abinci.

Hotunan shaky sun zama abin da ya shuɗe godiya ga fasaha na Bidiyo Digital Stabilization Stabilization (VDis), kuma tare da sabon fasalin hyperlapse, za ku iya ƙirƙirar bidiyon da ba su daɗe don yin rikodi, faɗa da raba labarai masu tsayi.

Zinariya:

Samsung Galaxy A8 yana sake fasalta abin da yake daidai lokacin kallon fina-finai ko wasa, saboda suna ba da garantin rashin damuwa da ƙwarewar mai amfani. Nunin Infinity wanda ya wuce firam ɗin wayar yana ba da yanayin 18,5: 9, ta yadda babu abin da ke damun mai amfani yayin kallon fina-finai, saboda wurin ya mamaye gabaɗayan fuskar nunin kuma yana da kusanci kamar yadda zai yiwu ga kwarewar fim. Babban allon na'urar an saka shi a cikin gilashin gaba da murfin baya tare da lanƙwasa ergonomic. Godiya ga kyakkyawan firam ɗin da aka yi da gilashi da ƙarfe, lanƙwasa santsi da riƙe na'urar jin daɗi, kallon abun ciki da ci gaba da amfani da wayar sun fi sauƙi.

Nuni kuma yana goyan bayan Koyaushe akan Nuni lokacin da ake buƙata informace kana kallo ba tare da bude wayar ba. Yana tsayayya da danshi da ƙura na IP68 class Galaxy A8 yana da tsayayya ga tasirin waje, ciki har da gumi, ruwan sama, yashi ko ƙura, don haka ya dace da kusan kowane aiki ko yanayi. Mutane da yawa kuma za su gamsu da tallafin katin microSD, inda za ku iya faɗaɗa tsoffin ma'ajiyar wayar zuwa 256 GB. Kuma a ƙarshe, babban labari mai daɗi - Galaxy A8 shine samfurin A-jerin farko na farko don tallafawa na'urar kai ta Gear VR ta Samsung.

Grey:

Galaxy A8 zai kasance a cikin rabi na biyu na Janairu 2018 a cikin bambance-bambancen launi uku - baki, zinariya a launin toka (Orchid Grey). Farashin dillalan da aka ba da shawarar ya tsaya a 12 CZK.

 

Galaxy A8

Kashe5,6 inch, FHD+, Super AMOLED, 1080×2220
* Girman allo an ƙaddara bisa ga diagonal na madaidaicin rectangle ba tare da la'akari da zagaye na sasanninta ba.
KamaraGaba: kyamarar dual 16 MPx FF (f/1,9) + 8 MPx (f/1,9), na baya: 16 MPx PDAF (f/1,7)
Girma149,2 x 70,6 x 8,4mm / 172g
Mai sarrafa aikace-aikaceOcta Core (2,2 GHz Dual + 1,6 GHz Hexa)
Ƙwaƙwalwar ajiya4 GB RAM, 32 GB
Batura3 mAh
Saurin caji / nau'in USB C
OSAndroid 7.1.1
Hanyoyin sadarwaLTE 11
Biyan kuɗiNFC, MST
HaɗuwaWi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac (2,4/5 GHz), VHT80, 256 QAM,

Bluetooth® v 5.0 (LE har zuwa 2 Mbps), ANT+, USB Type C, NFC, Sabis na Wuri

(GPS, Glonass, BeiDou*).

SensorsAccelerometer, barometer, firikwensin yatsa, gyroscope, firikwensin geomagnetic,

Hall firikwensin, firikwensin kusanci, firikwensin haske na RGB

audioMP3, M4A, 3GA, AAC, OGG, OGA, WAV, WMA, AMR, AWB, FLAC, MID, MIDI, XMF, MXMF, IMY, RTTL, RTX, OTA
VideoMP4, M4V, 3GP, 3G2, WMV, ASF, AVI, FLV, MKV, WEBM
Galaxy A8 bayani dalla-dalla
Galaxy A8 FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.