Rufe talla

Samsung ya bayyana hangen nesansa na duniyar da ke da alaƙa da ke ƙarƙashin sararin Intanet na Abubuwa (IoT). A 2017 Samsung Developer Conference da aka gudanar a San Francisco's Moscone West, kamfanin ya kuma sanar da cewa ta hanyar fasaha. KawaI za ta haɗa ayyukan ta na IoT, gabatar da sabon sigar Mataimakin muryar Bixby 2.0 tare da kayan haɓaka SDK, da ƙarfafa jagoranci a fagen haɓaka gaskiyar (AR). Ya kamata labaran da aka sanar su zama ƙofa zuwa zamanin haɗin kai mara kyau na na'urori da yawa, mafita software da ayyuka.

"A Samsung, muna mai da hankali kan ci gaba da sabbin abubuwa don ba wa masu amfani damar samun hanyoyin haɗin kai na fasaha. Tare da sabon dandalinmu na IoT na buɗe, tsarin muhalli mai hankali da tallafi don haɓaka gaskiya, yanzu mun ɗauki babban mataki na gaba. " Inji DJ Koh, Shugaban Sashen Sadarwa na Wayar hannu na Samsung Electronics. "Ta hanyar babban haɗin gwiwa tare da abokan kasuwancinmu da masu haɓakawa, muna buɗe kofa ga fadada yanayin yanayin haɗin gwiwa da hidimomi masu hankali waɗanda za su sauƙaƙa da wadatar da rayuwar abokan cinikinmu ta yau da kullun."

Samsung kuma ya gabatar da aikin Ambience, wanda shine ƙaramin dongle ko guntu wanda za'a iya haɗa shi da abubuwa iri-iri don ba su damar haɗawa da haɗin kai tare da mataimakiyar murya ta Bixby. Sabuwar dabarar da aka gabatar ta dogara ne akan sabon ƙarni na IoT, abin da ake kira "hankalin abubuwa", wanda ke sauƙaƙa rayuwa ta hanyar haɗa IoT da hankali.

Dimokaradiyyar Intanet na Abubuwa

Samsung yana haɗa ayyukan IoT na yanzu - SmartThings, Samsung Connect da ARTIK - cikin dandamali guda ɗaya na IoT: SmartThings Cloud. Wannan zai zama cibiyar tsakiya kawai da ke aiki a cikin girgije tare da ayyuka masu wadata, wanda zai tabbatar da haɗin kai maras kyau da kuma kula da samfurori da ayyuka masu tallafawa IoT daga wuri guda. SmartThings Cloud zai ƙirƙiri ɗayan mafi girman tsarin yanayin IoT na duniya kuma ya samar wa abokan ciniki abubuwan more rayuwa na hanyoyin haɗin gwiwa waɗanda ke da sabbin abubuwa, duniya da cikakke.

Tare da SmartThings Cloud, masu haɓakawa za su sami damar yin amfani da API guda ɗaya na tushen girgije don duk samfuran da aka kunna SmartThings, suna ba su damar haɓaka hanyoyin haɗin gwiwa da kawo su ga ƙarin mutane. Hakanan zai samar da amintaccen haɗin kai da sabis don haɓaka hanyoyin kasuwanci da masana'antu na IoT.

Hankali na gaba

Ta hanyar ƙaddamar da mai taimakawa muryar Bixby 2.0 tare da kayan haɓakawa da aka haɗa tare da fasahar Viv, Samsung yana tura hankali fiye da na'urar don ƙirƙirar yanayi mai mahimmanci, na sirri da budewa.

Mataimakin muryar Bixby 2.0 zai kasance a kan kewayon na'urori da suka haɗa da Samsung smart TVs da Samsung Family Hub Refrigerator. Don haka Bixby zai tsaya a tsakiyar mabukaci mai hankali yanayin muhalli. Bixby 2.0 zai ba da damar sadarwar sadarwa mai zurfi da haɓaka ikon fahimtar harshe na halitta, yana ba da damar mafi kyawun fahimtar masu amfani da ɗaiɗaikun mutane da ƙirƙirar tsinkaya da ƙwarewar da aka keɓance wanda zai iya kyautata tsammanin buƙatun mai amfani.

Don gina wannan dandali mai sauri, mafi sauƙi kuma mai ƙarfi mai ƙarfi, Samsung zai samar da kayan aikin don haɗa Bixby 2.0 da yawa cikin ƙarin ƙa'idodi da ayyuka. Kit ɗin Ci gaban Bixby zai kasance don zaɓar masu haɓakawa kuma ta hanyar rufaffiyar shirin beta, tare da samuwa gabaɗaya yana zuwa nan gaba kaɗan.

A sahun gaba na haɓakar gaskiya

Samsung ya ci gaba da al'adar haɓaka sabbin hanyoyin warwarewa waɗanda ke kawo gogewa na ban mamaki da gano sabbin abubuwa, kamar gaskiyar kama-da-wane. Za ta ci gaba da yin ƙoƙari don ci gaba da haɓaka fasahohi a fagen haɓaka gaskiya. Haɗin kai tare da Google, masu haɓakawa za su iya amfani da kayan haɓakawa na ARCore don kawo gaskiyar haɓaka ga miliyoyin masu amfani da na'urorin Samsung. Galaxy S8, Galaxy S8+ a Galaxy Bayanan kula8. Wannan haɗin gwiwar dabarun tare da Google yana ba wa masu haɓaka sabbin damar kasuwanci da sabon dandamali wanda ke ba da sabbin gogewa mai zurfi ga abokan ciniki.

Samsung IOT FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.