Rufe talla

Samsung ya ƙaddamar da sabon samfur a cikin nau'in belun kunne na U Flex. An sanye da belun kunne tare da fasahar USP.02 da ke tabbatar da ƙwarewar sauti na aji na farko ta amfani da lasifikar hanya biyu. Bugu da ƙari ga sauti mai ƙima, suna kuma fice don sassauƙar su. Godiya ga kayan da aka sassauƙa sosai daga abin da aka yi su, ana iya lanƙwasa su har zuwa kusurwar digiri 100 kuma don haka suna ba da lalacewa ba kawai jin daɗi ba, har ma da rayuwa ta musamman.

Samsung U Flex belun kunne sun riga sun kunna Kasuwar Czech samuwa a farashin kiri da aka ba da shawarar 1 CZK. Suna samuwa a cikin bambance-bambancen launi masu yawa - baki, fari da shuɗi.

U Flex belun kunne a cikin Black, Blue da Invory White bambance-bambancen:

Kwarewar sauraro mai ƙima

Samsung yana kawo mafi kyawun fasahar sauti mai jiwuwa wanda tare da ita zaku sami ƙwarewar sauraro ta musamman. U Flex belun kunne suna sanye take da mai magana ta hanya biyu - woofer 11mm da tweeter 8mm - wanda ke ba da bass mai ƙarfi, tsakiyar tsakiyar da bayyanannun tsayi. Haɗin su yana haɓaka ƙwarewar gaba ɗaya a duk faɗin bakan odiyo. Bugu da ƙari, godiya ga fasahar Scalable Codec na musamman, belun kunne suna ba da haɗin kai na Bluetooth na dindindin ko da a yanayin katsewar Wi-Fi na ɗan gajeren lokaci, don haka yana ba da damar sake kunna kiɗan mara kyau.

Mai sauƙin sassauƙa, jin daɗi sosai

Samsung U Flex belun kunne ba kawai suna ba da ƙwarewar sauraro mai inganci ba. Bugu da ƙari, ƙira da kayan da aka yi amfani da su suna sa su da dadi sosai kuma na musamman a bayyanar. Babban madaurin kai na su, wanda aka yi da abu mai sassauƙa, yana ba da damar lanƙwasa belun kunne har zuwa kusurwar digiri 100. A lokaci guda kuma, kayan inganci masu inganci suna hana asarar siffa ta asali ko lalata tsarin belun kunne duk da lankwasawa. Don haka kuna iya ɗaukar su tare da ku a kowane lokaci, har ma a naɗe a cikin ƙaramin aljihu.

Samsung U Flex belun kunne sun ƙunshi maɓalli da yawa waɗanda ke ba mai amfani damar ƙara / rage ƙarar kiɗan, tsayawa ko tsallake waƙa, misali. Godiya ga maɓallin Maɓalli mai Aiki, ana ba mai amfani damar samun dama ga Bixby, S-voice da sauran mataimakan murya ko ayyuka. Ƙarshe amma ba kalla ba, godiya ga Maɓallin Active, mai amfani zai iya gano lokacin yanzu, fara rikodin murya ko buɗe aikace-aikacen da ake yawan amfani da su. Godiya ga maganadisu a cikin belun kunne da kansu, ana iya haɗa su, wanda ba kawai aiki bane, amma kuma mai ban sha'awa lokacin da ba a amfani da su.

Ba kawai belun kunne ba, har ma da sauran fa'idodi masu yawa

U Flex belun kunne suna sanye da fa'idodi da yawa waɗanda ke tura gwaninta sama da iyakokin amfani da belun kunne na yau da kullun. Godiya ga nanotechnology mai hana ruwa ruwa na Pi2, belun kunne suna da kariya daga ruwa, don haka ana iya amfani da su ko da a cikin ruwan sama. Ta hanyar faɗakarwar jijjiga, ana sanar da mai amfani game da kira mai shigowa, ko da a cikin hayaniya. Kuma ƙarshe amma ba kalla ba, baturi mai ɗorewa yana ba da damar har zuwa awanni 10 na sake kunna sauti, sa'o'i 9 na lokacin magana da sa'o'i 250 na lokacin jiran aiki kowane caji.

layout 1

Wanda aka fi karantawa a yau

.