Rufe talla

Samsung Electronics ya gabatar da sabon kewayon wayoyin hannu daga kewayon Galaxy J. Sabbin samfura Galaxy J7, J5 da J3 za su ba da babban aiki a cikin ƙirar ƙarfe mai kyau tare da ingantattun kyamarori da farashi mai araha. Duk sabbin samfura za su kasance a cikin Jamhuriyar Czech Galaxy J yana samuwa a cikin launuka uku: baki, shuɗi da zinariya. Samsung Galaxy J5 2017 za ta ci gaba da siyarwa a kasuwar Czech a tsakiyar watan Yuni akan farashin dillali na CZK 6. Galaxy J7 2017 makonni uku bayan haka, a farkon watan Yuli, akan farashin CZK 8. Samfura Galaxy J3 2017 zai kashe 5 CZK kuma ana sa ran samunsa a kasuwar Czech a farkon watan Agusta.

Samsung Galaxy J7 (2017)

Samsung Galaxy J7 yana alfahari da jikin ƙarfe mai ƙima, nunin AMOLED mai cikakken HD ƙuduri, tsawon batir da 3GB na RAM. Kamar J5 da J3, J7 kuma zai ba da sauƙin aiki tare da kyamara. Dukansu J7 da J5 kuma suna da kyamarar gaba ta 13MP mafi girma da kyamarar 13MP tare da filasha LED, ba da damar masu amfani don ɗaukar hotuna masu haske da kaifi, koda a cikin ƙananan haske. Wani haɓakawa akan jerin da suka gabata yana cikin samfuran Galaxy J7 da J5 2017 firikwensin yatsa.

Samsung fasaha sigogi Galaxy J7 (2017)

Samsung fasaha sigogi Galaxy J7 (2017)

Samsung Galaxy J5 (2017)

Karami Samsung Galaxy J5 yana da cikakken jikin ƙarfe da kuma babban nunin AMOLED tare da ƙudurin HD. Godiya ga kyamarori 13 Mpx da ikon faɗaɗa ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya ta amfani da katunan microSD har zuwa 256 GB, masu amfani za su iya ɗauka da adana abubuwan da ke da mahimmanci a gare su cikin sauƙi. Hakanan godiya ga mai sarrafawa mai sauri tare da mitar 1,6 GHz Galaxy J5 har ma ya fi ƙarfi fiye da kowane lokaci.

Samsung fasaha sigogi Galaxy J5 (2017)

Samsung fasaha sigogi Galaxy J5 (2017)

Samsung Galaxy J3 (2017)

Samsung Galaxy J3 Har ila yau, ya karɓi ƙirar ƙarfe, wanda ya dogara da kyakkyawan ƙirar sauran samfuran a cikin layi. Tare da mafi girman ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiyar ciki (16GB) da 2GB RAM, wannan wayar salula na iya adana adadin bayanai iri ɗaya kamar J7 da J5. Godiya ga kyamarar baya tare da ƙudurin 13 MPx tare da madaidaicin autofocus, yana iya ɗaukar hotuna mafi kyau fiye da da. Galaxy Hakanan J3 yana da dandamali na Samsung Knox, wanda ke tabbatar da iyakar tsaro na abubuwan da ke cikin wayar.

Tsarin fasaha Samsung Galaxy J3 (2017)

Samsung fasaha sigogi Galaxy J3 (2017)

"Series Galaxy J yana ɗaya daga cikin kewayon wayoyin hannu mafi kyawun siyarwa a cikin Jamhuriyar Czech," In ji Roman Šebek, darektan sashen sadarwar wayar salula na Samsung Electronics Czech da Slovak. "Muna da tabbacin cewa ingantattun kyamarori, kyamarori masu kyau da kuma babban aiki za su ci gaba da jawo hankalin abokan ciniki na yanzu da kuma sababbin abokan ciniki waɗanda ke son ingantattun wayoyi a farashi mai araha."

Galaxy J3 J4 J7 2017 FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.